KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 10 June 2013

BY FLORA LYIMO ~ HII NI KWA WALE WATANZANIA WENZANGU WANAOLALIA VYETI VYAO VYA KUSOMEA SIJUI WASOMI WA MACHUO NA KUWAZARAU WENGINE KWAMBA HAWAJASOMA' HUKU AMBAO HAWAJASOMA WAO WANALALIA PESA'MBUTA NANGA" HEBU MSOMENI HUYU MBURULA WA MAMBURULA'S ALOFUKUZWA MAREKANI KWA WIZI''


  1. FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO"
    Mwanzo kabisa napenda niwaombeni msamaha kwa Lugha ambayo naweza tumia hapa alafu ikawasinyaisha na kuwaharibieni siku '' Kama mnavyonifaham mimi sipendi mtu wakuonea mwenzake au mtu wakuonewa'' hasa kwa wale wanaoharahara ovyo kama huyu jinga kubwa sijui nani kamuweka kwenye kundi la wanaoishi hapa Duniani '' yani Kundi lake siyo la hapa Duniani kabisa na sijui ni kwanini asiende kwenye kundi lake linalowaweka mamburulas kama yeye na kuwalisha hadi matumbo yanawapasuka'' Mungu nisamehe kwani nimeshindwa kuishi na majitu haya '' hasa pale sipendi kujikuta naletewa macoments ya mauchafu yake anayoandika huko kwa kijiblogu chake cha kishoga '' si kama umeamua kuwa shoga basi weka wazi na ishi kama mashoga wengine 'mbona hawaishi kuonea wanawake/Kina dada  wa ukwee wivu na kuwaandika andika kwa kishoga shoga'' yani walosoma na akili zao wapo kufanya kazi zenye kuendana au kusubiria kazi za maana ikiwa bado hawajaajiriwa na zakuendana na masomo yao walosomea..sasa hili kubwa mavi limesomea nini ?? mtu kafukuzwa Marekani karudi kwa Baba yake, nyumba ya baba mwenyewe chafu na marakebisho yanatakiwa kufanywa mle na hawezi hata kuajiri mfanyakazi wakufanya usafi ..mwenyewe kaishia kuwa Paka la bar (baa) la kishoga'' sasa nakuomba hivi ,kama wewe ni mwanaume kweli niandike au waandike watu na kuwaonyesha unawasemea nasiyo kuandika vimafumbo fumba alafu mnaachia comments za kishoga shoga na wapenzi FANS wangu kuja kuniambia kasome au wananitumia kila kinachoandikwa humo''UNANIOGOPAJE' sasa si hivyo unatuogopa au unaimanisha nini Shogaaaaaaaaaaaa''eee,,ana nini 'tunalishangaa MTU MZIMA OVYOO''..tutaje basi kama wewe siyo SHOGA'' Paka la Baa lakishoga lisilolia meuuu linalolia mooo'' mshaona Paka akilia kama Ngo'mbe wa Kike" Yani kwa kweli usitake nikuchambe maana hutozimia utakufa haswaa''
    HEBU Msomeni HAPA' ETI KASOMeA DEGREE MBILI ZA KISENGE''USA'' NYOOO" SASA SIUKASOMEE DEGREE YA KUWAFUFUA WAFU AFADHALI NAWE MWENYEWE SABABU NI WAFU UTAJIFUFUA NA KUWEZA KUTAMBUA JINSI YA KUISHI HII DUNIA NA WALIMWENGU WA UKWELI" Hivi mnaodai mmesoma na wenzenu hawajasoma na wapo majuu bila kazi au wapo majuu wanabeba mabox na nk...Mara mfanyabishara za nguo mwenye kiduka hawezi kuwa na gari nzuri au hawezi kufanya party baaabuukubwaaa....siyo bure yeye au wao ni wauza sembe..unga.? hivi kama mnazijua hizo ndizo njia KAZI za kuingiza pesa hizo zakuwaridhisha na kuwarusheni roho nyie mbona msifanya ?Na kwanini basi msiende mkawafuata na kuwaambia wahusika usoni unakuja kujificha kwenye Blog's na kuanza kuharishia humo ujinga wenu huku mkiwa wafu ..maana nyie mnaocomments bila majina yenu wala sura zenu ni MAJIVU NA VIVULI VYA WAFU'' Na hata huyu shoga anaeandika watu na kuwaatukama kwa mafumbo nae wafu Le Mutuz Paka Jike shoga la Bar '  '' Huwezi kutizama WANAUME WENZAKO KAMA UNABISHA USHOGA ''WAKO WAPI NA WANAFANYA NINI PAMOJA NA KUWA NA WAZAZI WENYE UWEZO AU KUISHI MAJUU NA KUJIKUTA UKIINGIZWA CHUPA LA NYUMA HADI KURUDISHWA KWENU'WANAFANYA NINI?USHASEMA MIMI NIKICHAA NAKUAPIA IPO SIKU NITAKUONYESHA KICHAA CHANGU KAMA VIP UNIWAHISHE HOSPITALI KABLA YA SIKU ZA HAKI 'MAANA HATA MAHAKAMANI HUTOKALISHA TAKO LAKO KUBWA KULIKO DUNIA'LABDA UJE UK NA UNGO ALOKUACHIA MAMA YAKO''NDO UTAPATA KUJA MAHAKAMANI  KUJA KUMTETEA YULE DIRT RATS MWENZIO ''Yani chakujiuliza ni kwamba wasomi wote wenye akili zao wapo kimnya wakitafuta kazi ile waliosomea 'nasiokujifanya wanavidegree Fulani na ndo wakwanza kuwatukana wenzao nakutaka wajisikie vibaya eti  hata darasa la saba hawajasoma...hao hao wanaowatukana hawajasoma wapo majuu na wakilala wanalalia pesa na siyo makaratasi ya degree walizopewa kwa usomi wao wanaoujua wao'' sasa kaeni mkijua kwamba mtabakia mkihesabu matusi na kushikilia hasa kuzilalia hizo degree zenu hadi kaburini ikiwa mnabahati yakuzikwa nazo'' ni hayo tu ''ila jamani mimi sina muda huu kabisa wakuandika kumjibu huyu shoga au yeyote anaejiona wa kitu Fulani na wenzake wanini'' msiniletee comments ziacheni huko huko kwa hao MASHOGA MBURULA WA MAMBURULA'S  PLEASE NAOMBA OO'' RUWA MANGI"
     
  2.  
  3. LE MUTUZ!! KILL THE BITCH!! #SAMAHANILAKINI..


    @ LE MUTUZ LIVE STRAIGHT TALK!!:- U KNOW KABLA HUJAJIITA ADUI WA MTU, ANGALIA KAMA MNAFANANA, KWA BACKGROUND I MEAN MTU HAMFANANI KABISA ANAJIITA ADUI WAKO NA WEWE UNAINGIA TU KICHWA KICHWA KUJIBISHANA NAYE WOTE MNAONEKANA MBURULAZZ, I MEAN MTU HANA ELIMU KABISA MASIKINI YA MUNGU, AMEPATA BAHATI YA KUFIKA MAJUU NA BADO AMESHINDWA KUJISOMESHA HATA CHETI TU CHA KULEA WAZEE NA MATAHIRA HANA, KAZI KUUZA UZA VIATU NA NGUO KWENYE MITANDAO, HALAFU ANAJIITA ADUI WAKO NA WEWE UNAMJIBU WENYE AKILI WANASHINDWA KUJUA NANI MZIMA KATI YENU!!

    - NDIO MAANA HUWA SIJIBU MABURULAZZ WENGI SANA KWENYE MITANDAO NA BLOG ZA UCHWARA CAUSE I AM TOO BIG, MIMI NINA DEGREE MBILI ZA USA, NA DIPLOMA MOJA YA MELI YA BELGIUM, WEWE HUNA HATA CHETI CHA DARASA LA SABA AFU ETI NIWE ADUI NA WEWE, YOU KIDDING ME!! HA! HA! HA! HA! KISA TU UPO MAJUU NA UNAJUA NAMNA YA KUINGIA KWENYE MITANDAO!! HA! HA! HA! NAH!! KAMA KWA KUSEMA HIVI NINAJIDAI AU NINAJIVUNA SO BE IT, LAKINI WEWE HUNA ELIMU WALA EXPOSURE YA KUWA ADUI WANGU WEWE NI ADUI WA WEWE MWENYEWE TENA UPO MAJUU TAFUTA HELP MAANA KILA SIKU YA MUNGU UNAZIDI KUCHEKESHA!! HA! HA! HA! HA! HA!, USIKU MWEMA PEOPLE!! - LE BIG SHOW

    LMAO!!! 
  4.  
  5. DONGO LA BLACK MAMBA MSINGZIA KUBAKWA


  6. LEMUTU KILL THE BITCH
    ReplyDelete
     
  7. Hahahhahhhahahahaah hadi nimelia kwa kicheko.
    ReplyDelete


  8. Hahahhahhhahahahaah hadi nimelia kwa kicheko.
    ReplyDelete


  9. We zai huyo lemutuz bwana ako au? Asa ka hana mda wa kubishana na mbululaz anakaa kuandika andika nini?? C angepiga kmya 2. On ma side nyie wte watatu mambulula huyo nae kubwa zma analeta bifu za kike kike.Bania na hii ila msg sent wewe lemutuz na flora wote hamna akili.
    ReplyDelete
    1. Le mutuz n flora mngepatana kuwakomesha wafitin mxiiiiiu wambea mpooo kaz kushadadia tu kakojoen mkalale mavi yamewabana hamna pa kunyea shenz type

  •  

     
    1. wanapendana wanatuzingua awaa aahahahhahah lemutuzzzz!!1
      Delete



    1. kweli Flora Lyimo kiboko chenu..yeye huko majuu aliko anakula maraha zake nyie huku mahesabu matusi..ptuuuuuuuuuuuuu...


    2. sasa na wewe zay ...KENGE KUMA LA MAMA YAKO...KAMA WEWE mvimba mashavu na unajiona unaweza kushindana na mbuta nanga...aka flora lyimo fashion police .mbona una approval comments now....nyoko nyoko na hii bania...kuma chafu na mdomo wako kama tako la nyani...
      ReplyDelete


    3. kweli nyie wapumbavu na mmekosa kazi..mmejuaje ni flora lyimo anamuongelea hapa wakati hamna alotajwa jina..kweli flora lyimo ni top in town..siyo bure kumuandama andama kwa matusi hivi jamani mnajiaibisha wenyewe hasa le mutz..
      ReplyDelete


    JAMANI NARUDIA TENA POLENI KWA KUWACHAFULIA SIKU KWA KUMPA VIDONGE VYAKE HUYU ALOKOSA PAKUISHI YANI LE MUTUZ DUDUKOPO PAKA SHOGA LA BAR USINGERUHUSIWI KUSHI NA WANADAM WENYE KUTAKA MAENDELEO NA HASA WENYE KUIPENDA NCHI YAO KAMA THE TOP IN TOWN FLORA LYIMO FASHION POLICE''
    ANYWAY. DONT FORGET TO FOLLOW THIS BLOG"

    5 comments:

    1. ahaaahhhhahahh nacheka hadi nimeketi chini aahahhahahahahah

      zay

      ReplyDelete
    2. Flora huyu jamaa anatiwa na Ramadhani Mwele.....hao mabebs anazuga nao tu. Hamuona jamaa ni mtu wa kula mboo.........Alianza siku zake za ubaharia. Kuma la mamake, mjinga kama mtoto wa dadake wa miami

      ReplyDelete
    3. INTERESTING' Kweli leo ndo nimekufaham una akili na siyo chizi kama le mutuz alivyo kuandika siku ya Goodbless Lema na wewe drama magazetini'' kiukweli flora lyimo wewe ni mfano wa kuigwa na Wanawake/dada wengi wakitanzania tena wanaoishi majuu kwa kufanya kazi na kuwajali wenzao kwani hasa kazi zako za ufumaji zitawafundisha watoto wengi jinsi ya kuwa na maendelea kwa kazi za mikono yako na siyo kuishi mitandaoni kidrama kila kukikucha'' flora naomba nikuambie kitu'' huyu le mutuz ni hasara tupu kukaa na kumjibu ujinga wake'' wewe huoni kweli ni shoga lijinga waume gani wanamablog ya kijinga na wanaotukanana na wanawake live kwenye blog na facebook'' usibishane nao mdogo wangu flora lyimo fashion police'' tunakukubali na endelea na kazi za mikono yako'' na haki yako lazima utapewa maana tupo nyuma yako..YOUR BIG FAN'

      ReplyDelete
    4. Flora lyimo utazidi kuwa wewe na wala huyu mburula na wafuasi wake wasikushughulishe wewe fanya mambo yako na endelea kuwapotezea.....kumanina zake lemutuz my ass big show............bitch '''

      ReplyDelete
    5. hahahaaa umemkomesha leooooo....yani flora lyimo wakubali matokea hawakuwezi kabisa...mie penda sana wewe na maukweli yako..chezea wewe muke ya African king usokwisha mautam.......hahahhaaa nimecheka hadi kigugumizi kumsimulia mme wangu''

      ReplyDelete