KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 9 June 2013

BY :FLORA LYIMO~ NILIYOKUTANA NAYO SASA HIVI HUKO FACEBOOK...HEBU MSOMENI HUYU DIRT RATS MHARIBIFU WA ULIMWENGU'NI MTANZANIA KWELI PLEASE TELL ME HE IS NOT'' MBUTA NANGA!!


FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO"



Naomba dua Nelson Mandela 'Madiba Mwenyezi Mungu ampe afya njema na kama ikiwa siku zake za kuishi zimefika mwisho basi afe akiwa muislam......Mandela ni mtu wa haki, alipambana na ubaguzi wa rangi katika maisha yake yote ya ujana mpaka uzeeni, alifungwa kifungo kirefu na cha mateso kwa sababu ya kupambana na kupigania haki ....mzalendo, mkweli na kiongozi wa haki, kama akipata shahada na kuwa muislam basi inshaallah atakuwa katika ahadi ya kulipwa mema yake siku ya hukumu vinginevyo atakosa fursa hiyo.
Like · Follow Post · 44 minutes ago

No comments:

Post a Comment