KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 22 June 2013

BY FLORA LYIMO~ MBUTA NANGA'MNAMFAHAM HUYU DADA'' YANI PICHA INASEMA YOTEEE!!

Nimewaachieni nyie mnaomfaham mseme yenu ''kwani mimi ni mrusha mapicha kwa sana tu'' na anafanana na nani ? Hebu nitumieni picha yake yule anae fanana nae' Anyway  Thanks kwa Mpeperushaji wa picha hii"

1 comment:

  1. AUNT LULU HUYOO MTOTO KAPINDA KABISAA.SIALISEMA AMEBADILIKA AMEAMUA KUMRUDIA MUNGU NIVIPI TENAA MDAU SWEDEN.JM

    ReplyDelete