KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 22 June 2013

EXCLUSIVE: KAMA ILE STRAIGHT SKIRT HUKUIPENDA NA HII JE ? CIRCLE SKIRT NA NUSU MIKONO JACKET LA KUMECHISHA DESIGN BY FLORA LYIMO FASHION"

 Hahahhahaa yani wakati wakucheka pia ulikuwepo na ulikuwa unaruhusiwa' Mpiga picha namuambia asitetemeke mikono akipiga picha yani yeye ndo mara ya kwanza kushika camera and vile camera yenyewe ilivyokuwa kubwa mbona full kumtetemesha"" ona hadi picha zinagomaje kuwa ipasavyo 'mbuta nanga!!


 Kudadadeki Napenda sana Home Tanzania ila wale Mmbu ni nomaa'hebu ona Vimiguu vyangu navyovipenda kulikoni vilivyonyonywa Dam na kubakia na maalama ,kibaya zaidi nilikuwa najikuna hadi najichubua ngozi haswa''Ruwa Mangi"
 Kudadadeki vimijuu vyangu vilinyonywaje dam na Mmbu january nilipokuwa Bongo aisee nadhani Dar -Bongo ndo kuna Mmbu zaidi ya Moshi' Uwiiii alafu sikuwa nimebeba Dawa yakujipaka sasa ona matokeo yake 'alafu walikuwa wanavizia miguuni peke yake''


Ipi umeipenda zaidi hapa the left one or the right one?'chaguo ni lako na pia tunaweza kukushoneshea kwa style yako mwenyewe ' Now wacha pia nikuambie kidogo niliyojifunza London College of Fashions' Wajua Skirt ikiwa ndefu na nyembamba (Straight ) can get in the way na kukuzuia kufanya shughuli zako hasa if you are in a busy business environment' yani huwezi jua lini utakutana na simba au Mbwa mwitu uanzishe mbio na kujikuta huwezi kupiga hata robo atua' Habari ndo hiyo 'if umependa  Flora Lyimo design Call or WhatsApp + 44(0) 7787471024 Karibuni /Welcome"

1 comment:

  1. Hongera sana flora lyimo .nimezipenda zote mami...keep your fashion up''

    ReplyDelete