KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 2 June 2013

FLORA LYIMO FASHION POLICE DIARY: MAY 2013 NILIPOKWENDA KUMTEMBELEA SAMIE SAMIE /MAMA ROY-ROYAL' WHAT A CUTE BABY BOY"

 Flora Lyimo Proud moment with Cute Baby Roy" aka Royal''HOW CUTE!!!
 Hhahaaa Roy jamani tizama kwenye Camera' yeye anatizama TV Camera zimeshamchosha" mbuta nanga"





 Tumependezeana eee,Bless you Baby Roy"

Mwanangu yupo tiyari kumlisha Mtu ngumi hatari ,chezea Mama yake ukione kilichomleta hapa Duniani" Mbuta Nanga" Nampendaje sasa 'Samie na K'namuomba ee"
 Flora Lyimo akifanya kweli ,Ukilipenda hilo Handbag lapatikana pia in Green and Brown"
PROUD MOMENT '' MAMA NA BABA ROYAL .aka.ROY" Kwa Mara ya kwanza Mpora wetu kutoka Nnje na Mwanae" HONGERENI KWA MARA NYINGINE TENA WAPENZI " MUNGU AZIDI KUWABARIKI NA KUWAKUZIENI MTOTO WENU ' NOW I CANT WAIT KUJA KUMTIZAMA DADA YAKE ROY SOON" MBUTA NANGA!!

No comments:

Post a Comment