KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 29 June 2013

I LOVE SREET MODELLING PHOTO'S '' FLORA LYIMO FASHION DESIGN ON SHOW'' KAMA UONAVYO NJIANI''MBUTA NANGA!!

 HEBU PIGENI MAHESABU FASTA FASTA'' Mteja kanunua nguo 14' kila moja ni £65 'na anataka nimpunguzie ni muuzie kwa £60' je anipe how much ? Mbuta Nanga!!
 Mchagga napiaje mahesabu fasta fasta 'hadanganywi mtu hapa''mbuta nanga!!



 Mwaiona vizuri ee,,Flora Lyimo Designer anawatengezea kila kitu kwa yaliyopo na yaliyopita yote nayarudisha ''

 Nimeinama nimeinuka nimekiokotaaaaaaaaaaaaaaaaa!!
 Hhahahaaaa' NO COMMENTS''MBUTA NANGA"

Your Flora Lyimo Fashion Police CEO and Designer ''
Unaweza kumpigia sim au whatsApp yeye anytime'' +44 (0)7787471024 But kwa Mambo ya Biashara ZAIDI 'hakuna utongonaji''She is OFF MARKET'' Muke yake African King wa Ukweliiii" Mbuta Nanga' no joke'ooooh"
Enjoy your June -end week" FLFP"
 


1 comment:

  1. FAB ''keep up the good work flora lyimo' piga mahesabu mama wasikuibie mchagga tangu lini akaibiwa,mbuta nanga

    ReplyDelete