KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 1 June 2013

WHAT A SURPRICE FROM MY AFRICAN KING WA UKWEE!!!

 Flora Lyimo Fashion Police mtoko wa Surprise 31/5/2013 O2 Arena London kwenye Alicia Keys pagawisha night'hapa tunakwenda kutia msosi na mbege kabla ya mapagawisho'Mbuta Nanga!!
 Kiatu mwakionaje 'yani si mchezo ninakanyagakanyaga yote "
 Is Sheeeeeeeeeeeeeeeeeeeee'Mbuta Nanga!!
 In love na hii picha yani IN LOVE!!




 Hhahahaha nimechekaje my African King wa Ukweee..hahhaaa gari kubwa jamani hadi kutoka ni nomaa"


Whats a night........I LOVE ALICIA KEYS JAMANI HASA HUU WIMBO YANI KILA SAA NAUIMBA NOW''' Thanks to my African King wa Ukwee...nampendaje sasa!!
Enjoy your weekend my dears" and dont forget to FOLLOW THIS BLOG"

1 comment:

  1. pendeza sana Flora Lyimo mevipenda viatu vyako'

    ReplyDelete