KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 17 July 2013

BY FLORA LYIMO ~ GOOD NEWS KWA WALE WANAVAA SIZE 38-UK 5 SHOES'' YOUR FASHION POLICE SHOES ARE FOR SALE 'DOING IT FOR MY CHARITY 'FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY 2013''RUWA MANGI!!

 BEI NI MAELEWANO ''WEWE PIGA SIM AU WHATSAPP + 44 7787471024 OR EMAIL:flo1974@btinternet.com  Pia wale mliopo Tanzania kusafirishiwa ni Bure ''Ila unalipia kiatu au viatu kwanza kwa Bei yako ya maelewana na Flora Lyimo CEO and Founder wa Charity hii''Karibu na Asanteni sana'' Umoja wenu ndo Nguzo yetu yakuwezesha kujenga Lengo langu na kuweza kuwasaidia nilokuwa na Imani nao na ninaotaka kuhakikisha wamefikia Mwisho wa Kujionea aibu na kujikuta kwenye matesa yasostaili wenye kuwatesa pia''


 Yani viatu hivi vingi nimevivaa only mara moja au mbili''na bado vipyaa"









PLEASE DONATE WHAT YOU CAN OR BUY ONE OF MY KNIT &CROCHET PRODUCT ANYTHING THAT I DESIGN OR MY (OWN SHOES)SECOND -HANDS AND THE FOUND WILL ALL GO TO FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY" DONATE TO LIOYDS TSB ACCOUNT:14590768 CODE:30-65-41 IF YOU WANT TO BUY EMAIL OR WHATSAPP US +44 7787471024 'THEN WILL SEND YOUR PRODUCT TO YOU FREE POST ANYWHERE YOU ARE" THANK YOU" ABOUT THE CHARITY" HII CHARITY NI KWA AJILI YA KUWASAIDIA WALE KINA MAMA/DADA WANAOJIUZA OVYO "KUPATA AJIRI ,WALE WALIOBAKWA KUPATA MAHALI PA KWENDA NA PAKUWEZA KUSAIDIWA KWA HUDUMA ZA KWANZA NA VILE VILE KUSAIDIANA NA POLICE KUWEZA KUANGAMIZA WANAOWABAKA NA KUHAKIKISHA WAMEPEWA ADHABU YAO INAYOWASTAHILI" NA MWISHO KABISA KUWEZA KUJENGA CLINIC YA KINA MAMA/DADA WANAPOKUWA NA MIMBA HADI KUJIFUNGUA ILI KUWEZA KUPATA MAELEZO BORA (RECEIVE MEDICAL ADVICE) NA KUWEZA KUJIFUNGULIA MAHALI PASAFI NA PENYE HUDUMA BORA" ILI KUEPUSHA VIFO VINAVYOTOKEA MARA KWA MARA TANZANIA AMBAPO MAMA HUPOTEZA MAISHA YAKE AU WOTE MAMA NA MTOTO KUPOTEZA MAISHA YAO KWA PALE WANAPOKOSA VITUO BORA VYAKUWEZA KUWASAIDIA NA KUWAFUNDISHA VEMA" NA AMINI PAMOJA TUKISHIRIKIANA TUTAFIKA NA KUONA HAYA YOTE NILIYOYATAJA HAPA YAKIWEPO TANZANIA KWA UMOJA WETU" GOD BLESS YOU AND GOD BLESS THE WORLD" AMEN"

No comments:

Post a Comment