KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 22 July 2013

BY FLORA LYIMO ~ I THINK IS ABOUT THE TIME TO SAY R.I.P. THE BIG BOY SHIT LEMUTUMBO'' aka THE MBURULA OF ALL THE TIME'S'' JAMANI NA NYIE KINA ANONYMOUS NI KINA NANI MBONA MNANIPOTEZEA MUDA WANGU'' I JUST WANT ALL OF YOU TO SAY R.I.P. HATERS ''MBUTA NANGA"

FLORA LYIMO MTANZANIA HALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO"
JAMANI ''sasa Baada ya kuamkia Anonymous Umbeya ' ndo nimeamua kupoteza vipaundi kadhaa ili nimjibu huyu WAFU '' Jitu nzima lisilojijua'' YANI MSHAONA MWANAUME WAUKWELI ANAE KESHA MITANDAONI KUGOMBANA NA KINA DADA/MAMA ? YANI KAMA KWELI KASOMA NA KILE KIPICHA CHAKE ALICHOVAASUFURIA LA MCHAWI  KICHWANI NDO CHAKUTUAMBIA HATUJASOMA ANA ELEIMU YA MATAKO YA TEMBO'' UWIII'' I THINK ANATAKIWA ATUPISHE TOPS IN TOWN NA DUNIA YETU 'YANI HAPA DUNIANI SIYO MAHALA PAKE KABISA''HATA MAREKANI WANAJUA HILO NA NDO MAANA WAKAMFUKUZA'' KILA KITU LINASEMA KUHARISHA NA MDOMO ALAFU LIKINASWA NA KUGANDAMIZWA KISAWA SAWA LINA BISHA'' KWANI HAMJAONA WENGI ALIOWAANDIKA KWA KUHARISHA NA BAADA YA NUSU DAKIKA ANAFUTA?? MWAKUMBUKA KINA JG NA LADY JD? ALIFUTAJE FASTA FASTA'ILA TOP IN TOWN FLORA LYIMO NILIVYO NA AKILI ZANGU ZA KUMZIDI LILE LISUFURIA LAKE ALILOJITISHA KICHWANI 'NILIKUWA NISHA NASA KILA KITU '' NOW IS HERE AGAIN SOMENI UPUUZI WAKE'' NYOOKO YEYE'' ETI NIMSAIDIE AJE ULAYA KUJIUZA HIVI ULIDHANI  MIMI SINA AKILI KAMA UNAVYONITANGAZA NIITIKE KUKUOWA BIG SHIT UJE ULAYA UK KUJIUZA ? LIZEE LIZIMA LIPUMBA LIMELEGEA MTARIMBO HATA TAKO LIMEZIBA UTAKUJA ULAYA KUJIUZIA NINI HASWA UNACHO ? HEBU TUELEZE '' SO ENDELEA KUWEKA UPUMBAVU WAKO KWENYE KIBLOG CHAKO CHA MATANGAZO YA BURE'' ASOKUJUA NDO ATAKAE KUFUATA''PAKA DUMEJIKE LA BAA LISILO LIA MEUUUU LINALOLIA MOOOOOOOOOOOO''' HILOOO ''HEBU LIZOMEENI JAMANI''ANYWAY ''
 MUDA SINA YAKUPOTEZA ANYMORE MONEY ON HIM'' MY MUDA NI WAKUTENGENEZA POUNDS NA KUWASAIDIA WALE  WANAOFAA KUSAIDIWA NA WALE WENYE KUTAKA KUONA MAENDELEO YAO NA YA WATANZANIA WENZAO'' KIBIASHARA ZAIDI''
                                                 ''FROM ANONYMOUS''
FLORA UMEONA LEMUTU ALIVYOKUTUSI ETI UNATANGAZA MMEPATANA.HAWEZIKUPATANA NAMTU KAMA WEWE.KAJIANGALIE KWENYE KIOO KWANZA UNAHADHI YAKE WEEE,HUJASOMA LIMBUKENI YAANI AMEKUVUA NGUO HASWA,KUMBE WEWE ULIANDIKA KUWA LEMUTUZ AMEKUOMBA MSAMAHA ETI.YAANI AMEKUCHANA LIVE FULL PAGE.KWANINI USIACHANE NA HUYO BABA WAWATU MZEE MZIMA JAMANI.ANAKUABISHA SAANA KAMA MWANAMKE MWENZANGU SIKUPENDA.

1 comment:

  1. na wewe flora pia gonga alikugonga nini''maana na wewe kwa mautamu tunasikia ni kuliko asali'mbuta nanga''

    ReplyDelete