KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 29 July 2013

BY FLORA LYIMO~ JE HUYU NI MWANAMKE AU MWANAMME?'' MBUTA NANGA'' NA HIKI NI KIPINDI CHA JUA ULAYA 2013 NA WENGINE HALI YAO NDO HII!!

 Hapa ndo kafikaaaa''yani ni nomaa''nilipo muona kwa mbali nilidhania ni Mama mjamzito hapo anataka kuzaa vile..so nikatoa sim nipige 999 Kufika karibu nikakuta ni Mwanaume kajilia vitu vya Malkia vya bure kajishibia ndiii'' Hhahahaa''

 Jua limemkolea eee''

HABARI NDO HIYOO''MBUTA NANGA!!

No comments:

Post a Comment