KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 14 July 2013

BY FLORA LYIMO ~ MBUTA NANGA''FAB NEWS''BECAUSE YOU LOVE IT SO MUCH " FLORA LYIMO HOT TRADE ACCESSORIES KUPATIKANA IN MOSHI KWA BEI YA JUMLA'' NOW IN MOSHI RAU MADUKANI''

The back of it'' Kitu cha Ukweli na chenye uhakika kwa Bei powa kwa raja raja au jumla'Ubebe usibebewe  na pia kukuwezesha uweze kuzipanda ngazi za Biashara''Mbuta Nanga"
The back of it'' Kitu cha Ukweli na chenye uhakika kwa Bei powa kwa raja raja au jumla'Ubebe usibebewe  na pia kukuwezesha uweze kuzipanda ngazi za Biashara''Mbuta Nanga"



Good News'' kwa wale wote mngependelea Mabeg kama haya na all Flora Lyimo Accessories Trade 'unaweza kununua kwa bei ya Jumla na nikuanzia Only 2 Bags''Ili kukuwezesha kuanza Biashara yako kiurahisi kwani hakuna Nyumba hujengwa bila Msingi ikawa Nyumba ya Uhakika'' nawe Njoo Uanze Msingi wako wa Biashara na Flora Lyimo ' Pia chochote utakachokiona kipo hapa bloguni kinauzwa wewe kiwahi kalipie Moshi na wanaopokea na kutoa Mzigo wa Flora Lyimo 'Then utapata bila wasi wasi na pia ikiwa hujaridhika usijali unaweza pia kurudishiwa Pesa zako hapo hapo ikiwa hutaenda na mzigo huo popote'yani mzigo haujaondoka Flora Lyimo Store'''kwa maelezo zaidi wasiliana nami Call or WhatsApp + 44 7787471024' Email:flo1974@btinternet.com Karibu /Welcome and dont forget to FOLLOW THIS BLOG!!

No comments:

Post a Comment