KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 24 April 2013

TANGAZO KWA WATANZANIA WENZANGU' NAOMBA MNISAIDIE KUHAKIKISHA KAMA HII NAMBA YA SIM NI YA MR MERU MME WA JESTINA' 07932567125 ?TAFADHALINI NAOMBA KABLA SIJAMCHAMBA HATARI"MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO 'MTANZANIA ALISI ASOOGOPA KUSEMA UKWELI NA AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO'
NDUGU ZANGU WATANZANIA WENZANGU'
Leo nimepigiwa sim 07932567125 na aliyejitambulisha kama Mr Meru mme wake Jestina' tumepeana vidonge hatari' ila basi kabla sijamchamba na kuwapeni majina ya vidonge nilompa kwenye sim leo 'naomba mnisaidie kunihakikishia kwamba hii sim ndo yake huyo Meru na pia ajieleze ni yeye kweli kwenye simu leo' TUSI NAMBA MOJA' Kanitukana eti yeye hawezi kutoka na kinyago kama mimi; haloooooooooooooooooooooo" nani anamfaham huyu Meru ''jamani mimi simfaha ,na picha zake in full nitumieni please' flo1974@btinternet.com mimi nilimuona kwenye picha tu;hata sikumuona in full niliona uso wake na huyo Jestina 'sasa hata sauti yake sijawahi kuisikia'so ndo maana sitaki nimchambe bure hapa na pia kuongeza picha za huyu Jestina na Marehem  Peter ,kabla sijahakikisha kwamba ni yeye kweli. na linguine ni kwamba kaniambia nizitoe Picha za Mke wake kwani Jestina sasa kaolewa na hataki kuona picha zake na ex zake' and he say ANAKUJA KWANGU KUNIONYESHA'SO NAMSUBIRI SANA KWA HAM MAANA KASEMA ANAKUFAHAM KWANGU PIA'
Habari ndo hiyo ''naona kuna watu wanaham niwachambe ila wajue nikiwachamba hawatazimia watakufa haswaa!!

18 comments:

  1. Namba ya abdallah meru

    ReplyDelete
  2. Pole sana flora lyimo hivi inaonyesha ulivyo juu mamii ndo maana wengi wanatafuta umaarufu kupitia kwako,mimi nimeipiga hiyo namba ya sim07932567125, mwanaume kapokea nikamuuliza yeye ni nani akataka kuniambia akidai mimi nimwambie namtaka nani nikamuambia meru alafu akakata sim....so wachana nao au toa picha za jestina na yule babu mzee wake wakizungu...mbuta nanga....kama ni noma naiwe noma,we love you CEO wetu a.k.a muke ya African king''

    ReplyDelete
  3. kumekuchaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  4. Hahahahaahaha Frola I luv uuuuuuuuuuuuu tupe tupe tupe Mamboooooooooooooooooooooo inahusu Mtyu kazaa naye anasikia wivuuuuuuuuuuuuuuuuu lolest

    ReplyDelete
  5. WANAUME NGOZI NYEUSI NI NGOZI NYEUSI KWA HIYO AFUTE PICHA ILI IWEJE , HAYA MAMBO YA KULAZIMISHA NDOA WANAWAKE YANAWACOSTI KWA HIYO MSIBANE BIBIE HAENDI ! MWE HERI KUBAKI BACHELLA

    ReplyDelete
  6. Wapi sgoga ya Jestina Stella naona kimya Mamii kulikoni na shem wa zamani afwile

    ReplyDelete
  7. And the saga continues... nimeweka mikono yangu juu maana nimeshindwa kushangaa na kuchoka!

    ReplyDelete
  8. heheheheheeeeeeee......give her dozie ceo letu kumanyoko zake kwani anawashwa nini kama mkewe alizaa na marehemu kwa kuna siri mtoto si yupo nini kinamkereketa hadi kupiga simu matako ya bibi yake mfyuu na malipo ni hapa hapa duniani mbuta nangaaaaaaaaaaaaaaaaaaa....!kwanza we mmbwa jestina utamfata marehemu huko aliko very soon shuwain wewe..malaya usiyefugika....nyapu kaa chapati za kusukuma apumzike kaka yetu peter kwani ndo tumetoka kumpa last respect.

    ReplyDelete
  9. Hizi habari ni za. Kweli. Labda. Meru. Anaogopa Kasikia. Kara na. Nini ? Anaona Norma Au vipi

    ReplyDelete
  10. Mbona. Stellah kaandika. Nimonia. Kwa Watu anasema. Mengine

    ReplyDelete
  11. Manenoooo manenoooo kumekucha!!!!!!!!!!!! Flora na team yake nawatakia maisha marefuuuuuuuuuuuuuuuuuu. Ila mnalo

    ReplyDelete
  12. Wapi KISTULI wa BETINA?

    ReplyDelete
  13. ha ha haaa achana nae huyo msaniii hana alijualo mshenzi tu huyo mwanaumee,watu tumeona ARUMERU sembuse yeye meru? mfonyoooooooo.....malipo ni duniani ahera hesabu wote wamekutana wana roho mbaya tena za kuua na pengine wao wamemtumia jini mwenzao ili afe maana wanaume wa kizanzibar ni washirikina sanaaaa,asikubabaisheee tutapambana nae kichizi,lol..ama kweli, WASO HAYA WANA MJI WAO..

    ReplyDelete
  14. noma na iwe nomaaa,yaan nashangaaa huyo jestina kamuenzi bi kidude lakini anashindwa kumuenzi mzazi mwenzie? mimi jamani ckujua kama huyu dada ni mbaya kiasi hiki..lakini mungu atamuonyesha tuu,,,,hawezi hata kuwa na raha katika maisha yake daima atabaki kuwa malaya tuuu kila mtoto na baba yake..ndo maana hana nyama FIDO DIDO mwili umemkaukaa..
    kwa hili tuko pamoja CEO
    Its me salma

    ReplyDelete
  15. meru emolo ...usione noma maji yameshamwagika hayazoleki kazi kwako jipange...ulizani ni pipi hee imekula kwako.

    ReplyDelete
  16. JESTINA BETINA,ETI KISINGIZIO KAOLEWA KUMBE NI AIBU BORA USIMTAJE HUYO KIMBA LAKO LA MWISHO,ANDUNJE PIMBI WAKO.ARUSI YA BILA MASHAID.TUTOLEE UOZO HUO.MTABAKIA HIVYO KUJIFICHA KWA AIBU SASA YAMEWAKUTA SOOON TUTAWAVESHA NEPI NYIE.MWISHO WA UBAYA NI AIBUUUUUUUUU.

    ReplyDelete
  17. JG;wakti wa kula raha mbn ulikuwa hujifichi na mipicha tele .ila wakt wenzio tunauguza muda mrefu Ulijificha mpaka ICU.hata cmu.ndo kwanza unabembea na meru.mungu atakulipia tuu wewe.RIP ..P

    ReplyDelete
  18. Jestina :acha kuongea habari za stella A WALA B mana stella ni shost wako MPNZ lazima akuteteee zip it up your mouse..mfyonyooo.

    ReplyDelete