KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 23 July 2013

BY FLORA LYIMO~ VITU VYA BURE JAMANI NI NOMAAA'' HEBU ONENI HUYU DADA BAADA YA KULEWESHWA !

 Taxiiiiiiiiiiiii''mbuta nanga""
Pombe ni balaaa''sasa huyu Dada hivi amesimama Barabarani hapo anasimamisha black cab in London baada ya kulewesha pombe na kampuni yake anayofanyia kazi ''usiku huu ulikuwa ni balaaa'' yani jamani tuwe waangalifu sana na vitu vya Bure yani vinauwaaa''mbuta nanga'

No comments:

Post a Comment