KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 16 August 2013

BY : FLORA LYIMO~ BECAUSE YOU LOVE IT SO MUCH 'KIDUNGUMARIA BAGS ARE BACK AND IN FEW RANGI'S!!


 KWA RANGI ZAKO 'NOW IN GOLD AND RED'''
 SHIKILIA MY KIDUNGUMARIA''MBUTA NANGA''FANYA FUJO UONE''
 HOT BOSS WAKIKUTANA UTAJUA TU'' NDO THE TALK OF MIJI MIKUU'MBUTA NANGA'WE SAY LOVE AND SUPPORT NI MUHIM SANA HASA KWETU SISI WATANZANIA''
 THE BOSSES WANAO AMINI KAZI NI MUHIM KATIKA MAISHA YA MWANADAM YOYOTE''
 PEACE ''' LAZIMA DUNIA SIYO YETU SOTE WAPITANJIA'''
 HAOOOOOOOOOOOOO'''WAWAHI KWA RANGI NA PESA ZAKO''


K


KARIBUNI KWA JUMLA AU REJA REJA MY DEARS'' KITU CHA MNYAMA HICHO '' KIDUNGUMARIA HANDBAGS NDO THE TALK OF MIJI MIKUU'''

2 comments:

  1. lovely bags..how can i get them please''

    ReplyDelete
  2. watu wa nguvu mpo juu'' flora wewe ni jembe la wa bongo wakubali''

    ReplyDelete