KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 14 August 2013

BY :FLORA LYIMO~ THE BIG ONE ALWAYS THE BEST''MBUTA NANGA' HASA PALE UNAPOJUA WHAT TO DO WITH IT''






KARIBUNI SANA KWA JUMLA AU REJA REJA'' NEW IN THIS WEEK 'WAHI KUTOA ODA YAKO  NA BEI ZETU ZIMEPUNGUA KWANI FLORA LYIMO DESIGNS &TRADES 'ANATAKA KILA MWANAMKE /DADA AJIBEBEE BEG LAKE NA SIYO ABEBEWE '' NA BILA KUSAHAU 'MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES '' UPO KWA KUKUWEZESHA WEWE MTANZANIA MWENZANGU KUWEZA KUJITEGEMEA KWA KUFANYA KAZI ZA UHALALI'' JIEPUSHENI NA MADAWA YA KULEVYA'' WIVU WA MAISHA YA MWENZAKO KWA UMWAGIAJI WA TINDIKALI ,WIZI ,UJAMBAZI NA BIASHARA YA KUJIUZA UCHANGUDOA''  Flora Lyimo '

No comments:

Post a Comment