KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 13 August 2013

BY :FLORA LYIMO~ NEW ''SELF-PHOTOJOURNALISM THE DIARY OF YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE AT TANZANIA EMBASSY IN UK- LONDON ON 12/08/2013 IT'S ALL ABOUT LOVE AND CARE!!

 Flora Lyimo Mtanzania halisi aipendae Nchi yake kupita maelezo ''Time to update the Love of my Flag' Bila kuisahau Ya My Second Home pia'' British Flag' Together we can '' I love Hizi Nchi mbili kinomaa''










 I Love my New Shoes '' yani sijawahi kuvaa Viatu vinene'' what you think my Nyota zangu''
 Karibuni wageni ''hapa ndio Mlangoni kuingilia Ubalozini "
ENJOY  HUU WIMBO JAMANI NAUPENDAJE SASA'' YANI HAPA NAIMBAA,NACHEZAA ALAFU NAMSHUKURUJE MUNGU NA MAMA BIKIRA MARIA'' WAO NDIYO KINGA YANGU NA TEGEMEO LANGU LA MILELE'' 
HAKUNA MUNGU KAMA WEWE...............''RUWA MANGI''
OUR LOVE IN THE AIR !! TANZANIA FLAG MNAIONA EEE'' GOD BLESS NCHI YETU NA DUNIA AMEN'''

No comments:

Post a Comment