KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 16 August 2013

BY :FLORA LYIMO~ NEW ''SELF-PHOTOJOURNALISM THE DIARY OF YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE' LONDON LIFE STYLE AT NIGHT KWA WENGINE'WHEN SHOPS ARE CLOSE'MBUTA NANGA!!

 ANAOTAJE WA KWETUUUUUUUUU.........CHEZEA MAISHA YA ULAYA NYIE''ANALALA HAPA HUKU AKIZIWAZA HIZO ISHARA ZA PESA BACKGROUND''
 ANAOTAJE SASA''MUNGU WANGU HAPA HATA JICHO MOJA SIWEZI KUFUNGA'' LADBA NIWE MLEVIII WAKUPINDUKIA NA I DONT THINK I WILL EVER LET MYSELF BE THAT MLEVI OUTSIDE''RUWA MANGI''' NAOGOPAAAAAAAAAAAA!!
 HABARI NDO HIYO ''' ANAKUCHUNGIA DUKA LAKO BILA MALIPO YOYOTE'' MBUTA NANGA"KAZI KWELI KWELI ''

1 comment: