KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 12 August 2013

NEW''BY FLORA LYIMO~ THE DIARY OF YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE (SELF-PHOTOJOURNALISM) LONDON PLACE'S 10/08/2013 BY NIGHT!

 At my London Blessing Home kabla sijatoka,yani ndani kuna joto lakini huko nje kuna kijibaridi na upepoo ''Hapa ni baada ya kula na kushiba ndiiiii'' how do i wish to go to my bed? But is just not going to happen tonight or even other Night's 'why ? to me as the Evening kuanza sadness turned to rage and mara nyingi sionagi kama kuna haja yangu kwenda kulala Peke yangu huku nikilijiwaza na pia kupitwa na kazi zangu za unasaji na upeperushaji wa Habari kwa yanayotokea When those Doors are closed and Anonymous Vijidudukopo are busy in Blogs and Website's'' wakiacha comments zao zaki mburulas' HATE AND HATE ONLY'' Anyway ''so I went out and tiyari kufanya kazi zangu za unasaji'' Photography'zaidi 'Please SMILE Camera in progress 'mbuta nanga 'Or just say mbegeeeeeeeeeeeee''


Mwaviona viatu vyangu vipya vya Eid eeee'' kazi kweli kweli''
Almost '''karibia kuviona eee' hahhahahaaaa''

Mapoziii'''yani hapa palikuwa na party la nguvuu''picha zaja baadae usikose kurudi hapa hapa kwa hii Blog yenu ya maukwee"



Hakuna kitu kizuri kama kujipikia''I love my Cooking' Mwanamke mapishii eti eee''





Mnajiulizaje ,????????????Ok '' hahhahaa'' Is  Cooked Beetrooot in natural juice ''
Mixed Vegetables with Red ,Yellow Peppers, Vitunguu vyekundu  na vingine vingine mwaweza kujionea wenyewe''


Karibuni jamani ''kwani msosi ulikuwaje mtamu ,na vile nilikuwa nauteremshia na kambege pembeni (pombe) yani ni Top in Town and the Talk of Mujini haswaa'''Ruwa Mangi ''Najiaminije mie''  Anyway 'Can you cook ? send me your Photos at flo1974@btinternet.com

No comments:

Post a Comment