KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 21 September 2013

BY : FLORA LYIMO~ NA HIZI MTASEMAJE ?? MBUTA NANGA''MWANAMKE MVUTOOOO'FULL KUJIACHIA''ENJOY!

FLORA LYIMO '' SEXY AND SHE KNOW'S IT'' MWANAMKE MVUTO FULL KUJIACHIA '''MNATAMANIJE NIACHIE HAPO''HAHHAAA''HAMTOKAA MUYAONE NG'O!!
''ENJOY THE SONG'' I LOVE YOU SABAH SALUM''
YANI PANAPONIHUSU PATAMUJE'''' MWANAMKE MVUTO 'FULL KUJIACHII'' AND FLORA LYIMO SHE IS SO SEXY NA MVUTO WAKUWAFANYA MKESHE NA KUUNGUZA VYAKULA'' KWA PICHA ZAKE''MBUTA NANGA!! SEXY AND GORGEOUS'' NAJIAMNIJE MIE'' KAMA HUJIPENDI HUWEZI KUPENDWA SASA ONA MNAVYO NIPENDA''NA MIMI NAWAPENDAJE SASA'' UWIII'' MITANDAO YOTE IMEJAA FLORA LYIMO SEXY PHOTO'S ''I'M SEXY AND I KNOW IT''' MAMBO BADOOOO''

FLORA LYIMO '' SEXY AND SHE KNOW'S IT'' MWANAMKE MVUTO FULL KUJIACHIA '''MNATAMANIJE NIACHIE HAPO''HAHHAAA''HAMTOKAA MUYAONE NG'O!! 


                                                 ZULU TRADITIONAL DRESS SASA HAWA MTASEMAJE ? NA INGEKUWA NI MIMI AU WATANZANIA WOTE KINA MAMA/DADA TUNAKUWA HIVI YANI TENA TUNAKATIZA MITAA ILE YA KARIAKOO NA MOSHI POSTA PALE AU RAU MADUKANI ? YANI NDUGGU ZANGU WATANZANIA WACHACHE WALE MBURULAS ...WACHENI UMBURULA AMKENI NA FUNGUENI MACHO MUENDE SAMBAMBA NA DUNIA YA LEO'' IKIWA HUVUNJI SHERIA NA HUMNYIMI MTU HAKI YAKE NA PIA HUJAUWA MTU KWA MAMBO YAKO '' WHY KUPIGA KELELE NYINGI HUKU UNAUNGUZA MSOSI NA UNALALA NJAA SABABU UMEKESHA MITANDAONI KUMTUKANA FLORA LYIMO NA PICHA ZAKE WHICH SHE JUST LOOK SEXY AND GORGEOUS'' YANI SEXYYYYYYYYYY''KUDADADEKI MTOTO WAKICHAGGA NIMEWATETEMESHAJE KAMA EARTHQUAKE....? YANI SIKUZINGATIA KABISA,,MIMI NILIPOST MY PHOTO'S JUST TO ASK ABOUT ULE MWANYA NA SIKUJUA MNGETETEMESHWA NAZO HIVYO 'KWELI NIMEJUA MWANIPENDA MNGEKUWA HAMNIPENDI MSINGE NIJAZA KWENYE MITANDAO YENU ..KAMA YULE BIG JINGA ALIVYO NIJAZA KWENYE KILE KIBLOG UCHWARA  CHAKE'' UWIII ALISEMAGA SIUZI NEWS SASA KANIJAZA KULE MPAKA KUNIANDIKA MAUJINGA MATUPU WAKATI PICHA INAJIELEZA''PICHA ZINASEMA ZENYEWE SASA NYIE VIMBENI VIDOLE KWA KUNIANDIKA UJINGA'' NA NAWAAMBIENI BADO HAMJAONA MY SEXY PHOTO'S YET'' JIANDAENI KWA KUOZA VIDOLE HASWAAA''MAANA SIJUI MTAANDIKAJE 'IKIWA HIZI UMEWEZA KUNIANDIKA HIVYO USIKU NA MCHANA NA TO POST IN YOUR BLOG MARA MIA SABINI ''YANI MY BLOG WAS FULL NA LEO IMEJAA MPAKA NIMESHIDWA KUWEKA NEW POST NA YOTE SABABU YENU HATERS KUNIANDIKA UUPUZI PICHA ZA UCHI ,,SASA MBONA MSIWEKE ZENU KAMA NYIE MNAUZA NEWS,,,HAHAHHAAAAA KICHEKO CHAKO HICHO LEMUTZ KUBWA JINGA''SHOGAAAAAA'''VIEWERS WAMEZIDI KWA FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG 'MBUTA NANGA'' I LOVE NYIE MNAONIAMINI NA KUJUA FLORA LYIMO SHE IS ABOUT THE TRUTH AND THE TRUTH ONLY '' AND DEMMMM''SHE LOOK SEXYY NA ANAMVUTOOO,,STAY BLESS ALWAYS''FLFP''
 CHEZEA KILIMANJARO BLACK COFFEE ''YANI SIYO MWINGINE NI YULE YULE MSEMA KWELI NA KIBOKO YENU ''FLORA LYIMO FASHION POLICE MUGONGO'S'' 
DONT YOU WISH YOUR GIRLFRIEND WAS SEXY LIKE ME!! 
DONT YOU ? MBUTA NANGA!! JAMANI MSIKOSE HAPA PICHA MOTO MOTO ZAJA'' THE BEST THING TO DO IS FOLLOW THIS BLOG'' ILI UWE WA KWANZA KUZIONA''
BE GOOD TO YOURSELF NA USIAMINI YAKUAMBIWA AMINI YAKUONA NA MACHO YAKO WEWE MWENYEWE''Flora Lyimo''

3 comments:

  1. lol......umependeza sana jamani

    ReplyDelete
  2. Ungeondoa hiyo mikono kama wale wa mswati

    ReplyDelete
  3. flo plz wewe mzuri na umependeza ila inabidii uvue kila kitu bby gal!!!!

    ReplyDelete