KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 6 September 2013

BY:FLORA LYIMO ~ALBUM (3) MBUTA NANGA!! HUYU NAE KATUHAKIKISHIA UCHANGUDOA HATA KWENYE RED CAR PERT NI RUKSA' HASA UKIWA NA ILE BODY INAYOINGIZA PESA (MABONGE)NA KUWAFANYA CHANGUDOA WEMBAMBA KULALA MIKA '' YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE AKULETEA WALIOCHAFUA UZINDUZINI MWA FOOLISH AGE 'FILAMU MPYA YA LULU ELIZABETH MICHAEL 2013 IN TANZANIA!!


FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO '' 
NDUGU ZANGU WATANZANIA NATUMAINI HAMJAMBO POPOTE PALE MLIPO''

Leo nimeona niwaleteeni Mmoja baada ya Mmoja  wale waliokwenda kuchafua kwenye Shughuli ya Uzinduzi wa Foolish Age '' ambayo ni Filamu mpya ya Lulu ''Elizabeth Michael'' Sasa naamini wengi mtakuwa mshaona Picha hizi mitandaoni zikijielezea zenyewe'' na sasa zimefika pahala pake pakuzichambua vizuri na kutaka' WAVAAJI HAWA KUJIREKEBISHA NA PIA WENGINE KUJIFUNZA WASIJEJIKUTA HAPA WAKICHAMBULIWA NA YOUR 
FLORA LYIMO FASHION POLICE'''''
DADA YETU NDO HUYO ON  MKEKA MWEKUNDU BILA HATA AIBU KABISA'' YANI WITH CONFIDENCE ZOTE'  HIVI  UTASEMA NI KUJIAMINI  AU KUJIDALILISHA? NAONA JIBU NIWAACHIENI NYIE NA YEYE MWENYEWE 'KWA KWELI UKISHAJIONA UNA HIZO KASORO NA MAVAAZI JUA YAKUVAA KUZIKINGA KASORO ZAKO' ALAFU ISITOSHE HAPA SIYO MTAA WA LIWAPESA NI UZINDUZINI WA FILAM  MPYA NA YA NGUVU ON RED CARPET ' SASA WENZIO ULIONA WALIVYOKUWA WAMEVAA YANI NAONGELEA WALE WALIOJUA NINI CHAKUVAA NA SIYO WALE WALOKUJA KUTUONYESHA UFAHARI WA KAZI ZAO NA MAVAAZI YAO KAMA WEWE'' DADA YANGU SIKUJUI NA SIJUI KAZI UNAYOIFANYA LAKINI ULIVYO VAA HUNA TOFAUTI NA PICHA HIYO HAPO CHINI AMBAYO INA MACHANGUDOA WEMBAMBA NA WANENE WAKIRUSHIANA MALALAMIKO YA KUZIBIANA WATEJA'' WEWE ANGALIA MWENYEWE ALAFU UONE NI KWANINI KILA MTU ALOKUONA HIVYO ON RED CARPET aka MKEKA MWEKUNDU KUJIULIZA NA KUMTAFUTA FLORA LYIMO FASHION POLICE'' IS KWA SABABU WANAJUA UNATAKIWA KUFIKISHWA PAHALA PAKE WHICH IS HERE AND WEWE NA WENZAKO MPATE KUJIFUNZA NEXT TIME MJUE NINI CHAKUVALIA KWENYE SHUGHULI ZA WATU NA NINI CHAKUVALIA KWENYE KAZI ZENU''

 YANI HAPA CHACHAAA '' KWA UVAAJI HUU UNAFAA KWENYE MTAA WA LIWAPESA NA HII PICHA YA CV YAKO' YANI KAZI UNAYO DADA'' ILA HAO CHANGUDOA WEMBAMBA CHUNGA WASIKUKATE NA MACHUPA''MAANA JUZI NADHANI MLIONA KILICHOMGANDIA AUNT EZEKIEL'KWA KUKATWA MKONO NA CHUPA KISA WANAUME? MBUTA NANGA''HATARII'' 
JAMANI HABARI NDO HIYOO PICHANI HAPA YAJIELEZA YENYEWE ''SASA HUYO DADA YETU KWENYE UZINDUZI WA FILAMU MPYA YA LULU JUZI YA FOOLISH AGE''ANATOFAUTI GANI NA HAWA WANAOSEMA WANAUME VIBONGE WANAWAPENDA WAO ? MBUTA NANGA''HHAHAHAAAA''JAMANI HATA KWENYE MIKEKA MWEKUNDU WANARUHUSIWA ''KUNENEPA KUNADILIIIII''ILA HIYO TABIA YA KUJIUZA NI YAKUACHA DADA ZANGU KABLA MAKUBWA KUWAKUTENI ''FANYENI KAZI ZA HALALI ''GOD BLESS AND I HOPE ONE DAY MTAJIKUTA HAMJIUZI MAANA NAJUA WAZI KWAMBA NI SHIDA YA HELA NA KUTOKUJIAMINI KWA KAZI ZA UHALALI ''HATA KUCHOMA MAHINDI STENDI NI BIASHARA POWA SANA TU'' BUT NDO HIVYO TENA''  MWAONA KUJISIMAMISHA MTAA WA LIWAPESA NDO KAZI EEEE''
NIMEMALIZA NYOTA ZANGU SEMENI YENU ''

1 comment:

  1. hhahahahaaa''kweli hapa ndiyo pahali pao kabisaaa''watakukomaje flora lyimo fashion police'mwingine hakunaga upo juu mamiii''

    ReplyDelete