KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 15 September 2013

BY:FLORA LYIMO ~GET THERE ON TIME WITH HAYA MABEGI YA VIDOTI DOTI BY: FLORA LYIMO DESIGNS &TRADES" AVAILABLE IN TANZANIA NOW'' KARIBUNI !!









WAHI KIDOTI DOTI CHAKO KWA RANGI NA PESA ZAKO ''TENA KWA BEI POA KULIKONI ''YANI ARE HOT OF THE SEASON COMING'' NA KWA WALE WAJUMLA ,MKOPO NA REJA REJA JUENI BIDII YAKO NDIYO UTAJIRI NA URAHISISHAJI WA UNAYOHITAJI KATIKA MAISHA YAKO''

WELCOME TO LIKE OUR FACEBOOK PAGE AND FOLLOW THIS BLOG!!
http://www.facebook.com/www.mkopoexpressbyhouseofflora

 AVAILABLE IN TANZANIA NA BAADHI YA MIJI YA MIKOA YAKE'' DAR ES SALAAM,TANGA,MOSHI ,ARUSHA ,MWANZA NA MOROGORO'' Pia kumbuka kwamba unaweza kuletewa Mkooani ulipo''wewe wasiliana na Flora kwanza ili kupata maelezo kamili'' WhatsApp +44 7787471024 Email:flo1974@btinternet.com
 


ALL WELCOME KWA JUMLA AU REJA REJA" ILA JUA BEI YA JUMALA SIYO SAWA NA BEI YA REJA REJA" NA MKOPO UPO KWA WALE AMBAO WANAJIAMINI NA KUTAKA KUJIINGIZA KWENYE BIASHARA YA UHALALI BILA KUJALI WATOE WAPI HELA YA MTAJI''NJOO ANZA NA FLORA LYIMO MKOPO EXPRESS''
LIKE THIS PAGE: Thank You''
 

2 comments:

  1. mamaaaaaaaaaaaaa...flora mabegi mazuri sanaaaa,jamani nitayapataje nipo dar ''

    ReplyDelete
  2. flora hujambo..nimependa hilo beg la black na green yake nimeona kwa your facebook page...good job mamii..will send you email.good day''

    ReplyDelete