KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 9 September 2013

BY:FLORA LYIMO ~ MAMBO BADO NDO YANAANZA JAMANI'' YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE AWALETEENI MATOKEO YA DIDAS ENTERTAINMENT RADIO NA TV '' UZINDUZI ULIKUWA WA KULIA KUSHOTO IN RED CARPET STYLE'' WAREMBO WALIVAAJE SASA''JIONEE MWENYEWE HAPA!!

 MANENO YA DIDS FACION TURABI MWENYEWE'' SIKU KADHAA KUPITA BAADA YA UZINDUZI WA MAPOCHOPOCHO YETU WA TANZANIA HASA TUNAOISHI KWA MALKIA UINGEREZA'' 
  1. Jamani kwanza niwaombe kumradhi. Mimi nimeingia kwenye biashara ya media, na watu wa media kuna stants za maneno ambazo huwa tunatumia kama vivutio vya changamoto ili kushtua watu. Sikusudii hata siku moja kumchamba mtu au kumtukana mtu kwa njia yeyote,, ni stants tu hizo,, ila kama nitakuwa nimemkera au kumuudhi mtu kwa maneno yangu ya shamra basi kumradhi. Kuna baadhi ya watu waliokerwa na stants zangu last time, please dont take things personaly, na msinihukumu, biashara yangu na ugomvi wangu ni vitu viwili tofauti. Siwezi hata siku moja kuchanganya biashara na mambo yangu. Hope mmenielewa nilio wakwaza.



 I JUST LOVE WEWE SANA LULU ''YANI I HOPE UNAJUA HILOOO''ILA USIJE ENDA CHAFUA MAHALI NIKUKUTE USEME FLORA LYIMO FASHION POLICE ANANIPENDA ATANIACHA''HAHHAHAA''NITAKUWEKAAA'' NEVER MAANA YOU ARE ALWAYS LOOK AT YOUR KIYEO KABLA HUJAONDOKA HOME'' MBUTA  NANGA''






















HABARI NDO HIYOOOOOOOOOOOOO''NEXT ONE IS ABOUT WALIOCHAFUA''WAKIINGIA MACHONI MWA YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE ''LAZIMA WAONEKANE NA MACHO YA WENGIIIIIIII''MBUTA NANGA'' NOW DONT FORGET TO FOLLOW THIS BLOG'' MORE TO COME NEW EVERYDAY  HAPAKOSEKANI JIPYA HAPA KABISAA NA YENYE  MAUKWELI  MITIPU''
FOR DIDAS MTEMBELEE HAPA''
www.didasentertainment.com

1 comment:

  1. Mimi nasubilia kuona walochafua tu'mbuta nanga''

    ReplyDelete