KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 30 September 2013

BY:FLORA LYIMO ~ NIWANGAPI MLIVAA HIVI ? NA JE BADO MNAVAA HIVI '' BARAKA IMETANGULIA MISA'MBUTA NANGA!!

 MIMI MARA YA MWISHO KUVAA KISHIDA WAS 1989'' YANI NAKIKUMBUKA KABISA KISHIDA CHANGU HASA CHAKUENDEA KANISANI ''' KWELI TUMETOKA MABLI''NANI AVAE HIVI LEO ? SI VAI KABISAAAAAAA!!


Yani kusema kweli huyu Mama amenifurahisha sana Leo,yani amenikumbusha mbali mno '' Hivi Vishida kwa wale Wachagga mnavikumbuka au niseme kamisi ? Yani unavaa alafu mpira unalegea au unakatika njiani basi wewe ni kushinda ukipandisha au kushikilia kiunoni kila unapopiga atua'' Hahahhaaaa' kweli tumetoka mbali aisee''Mungu ni Mwema sana na huyo Mama inawezekana ndiyo kaingia hapa Mjini London ''Maana sijaona kabisa Mtu yoyote alievaa Kishida hivi na tena chenyewe ndicho hicho kimeshuka sijui ndiyo mpira umelegea''mbuta nanga!! Alafu mwaonaje Rangi zake'' I just Love that Handbag the one on the left''  Je wewe wakumbuka ulivaa hivi mwisho lini? Tuachie Mapochopocho yako hapa''

No comments:

Post a Comment