KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 6 October 2013

BY:FLORA LYIMO~ HAPPY BIRTHDAY TO THE AFRICAN KING '' HAMZA MTOTO WA NNE WA MZEE MAJUTO LEO NDIYO ALIZALIWA''JAMANI I LOVE THE AFRICAN KING MZEE MAJUTO MWENYEWE KINOMAA' THANKS FOR MAKING ME HAPPY ALWAYS AND THANKS GOD WE ARE HERE PAMOJA TO WISH ONE OF YOUR LOVELY CHILDREN A HAPPY BIRTHDAY TODAY''

  1. HAPPY BIRTHDAY AFRICAN KING HAMZA'' ENJOY YOUR DAY''
    WITH LOVE

    FROM FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG''
    HAPPY BIRTHDAY AFRICAN KING  HAMZA" BE BLESS ALWAYS MY DEAR"


    ONA KAZI ZA BABA YAKE''ENJOY ''ME NACHEKAJE SASA''
    HHAHAHAHHAHAA MTIZAME MSIKILIZE MMEZEE THE ONE AND ONLY MZEE aka BABA HAMZA MZAA CUTE BOY'''' NATA NYAMAAAAA''HAHHAHAAAAA 'JAMANI LEO BASI SIFANYI CHCHOTE NAMSIKILIZA YEYE TUUUU ''VITUKO VYAKE'' MY WISH IS TO MEET HIM ONE DAY'' JAMANI MLIOPO BONGO NIKIJA NAOMBENI MNIPELEKE KUMUONA'' WILL BE THE BEST OF MY HOLLIDAY ''KUTOKA UK -LONDON HADI BONGO KUJA KUMUONA THE AFRICAN KING WA UKWEE'' MUNGU AZIDI KUMBARIKI YEYE NA FAMILIA YAKE ''WE NEED HIM ALWAYS'' FULL KUTUCHEKESHA''AND THANKS TO YOUR CUTE SON HAMZA''LEO NI BIRTHDAY YAKE NA NDIYO KASABABISHA NIKATOBOA SIRI YANGU MOYONI'MBUTA NANGA'' LOVE LOVE YOUR ACTING KINOMAA''YOUR MY ROLE MODEL''
    HAPPY BIRTHDAY AFRICAN KING  HAMZA" BE BLESS ALWAYS MY DEAR"

    '' SOMA ALOANDIKA LEO ON HIS BIRTHDAY AT WALL YAKE YA FACEBOOK''
    OCTOBER 6 NI 27 YEARS KWANGU MIMI MTOTO WA 4 WA MZEE MAJUTO,KAMA NIMEKUKOSEA NISAMEHE HAKUNA MKAMILIFU.AHSANTE WOTE WALIONISAIDIA KWA NJIA MOJA AMA NYINGINE MY MAMA NA BABA KWA KUNITEUA KUWA MANAGER WA KING MAJUTO, TANGA DC MAMA HALIMA DENDEGU KWA KUNIKABIDHI CHETI CHA MIONGONI WALIOFANIKISHA MBIO ZA MWENGE TANGA,WAKUBWA ZANGU NA WADAU MBALIMBALI SABABU SIWEZI KUELEZEA YOTE.NINAPOKOSEA MNIREKEBISHE KWA AMANI NA UPENDO,MUNGU NAOMBA UNISAIDIE BUSARA,UVUMILIVU NA MAZURI YOTE

    MSAFI WA WASAFI WA TANZANIA'' ENJOY YOUR DAY NA ENDELEA TO DRESS SMART HIVYO HIVYO SIYO KIMAVAA  TU''YOUR SMART KIAKILI PIA''  UKWELI LAZIMA UAMBIWE HAPA NA MSEMA KWELI NA MFANYA KWELI WENU''FLFP''

No comments:

Post a Comment