KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 6 October 2013

BY:FLORA LYIMO~ WELCOME TO FLORA LYIMO MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES 'IN MTAA WA MAPESA OXFORD STREET LONDON TAREHE TANO MWEZI WA KUMI MWAKA ELFU MBILI KUMI NA TATU'''

 YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE AT HER SHOP '' CHEZEA DADA LA KICHAGGA MJI MKUU ULIMWENGUNI ''TENA MTAA WA MAPESA''' MBUTA NANGA!! BIASHARA MATANGAZO JAMANI NATANGAZA YANGU NAWE TANGAZA YAKO WACHA WIVU ''




 THE NEW SHOES''EVERYONE MIJI MIKUU WANT ''WANT AND WANT'''


 SEXY DOGO LETU AND SHE KNOWS IT'' KAJA KUMTEMBELEA FLORA LYIMO FASHION POLICE '' HAPA NDIYO MAMBO YOTE YA MJI MKUU UINGEREZA''TUNATENGENEZA HELA ZA UHALALI KABISA'''
 HAHAHHAAAA''WHAT A LAUGH'' YANI ALIFURAHIJE NILIPOMUAMBIA HIZO BOOT NAMPUNGUZIA KWA OFFER YAKE ALIYONIPA'' AAAHHH SO SWEET'' ENJOY TO WEAR THEM DOGO LANGU''
 I LOVE HII PICHA ,,MNANIONA KWENYE KIYEO EEE''YANI DOGO LANGU ALINIFURAHISHA SANA''I LOVE TO MAKE PEOPLE HAPPY ''ALWAYS '''











 THE BEST THIN IN A WOMAN IS ....ACCOSSERIES'' HASA SHOES AND BAGS'' NA NDIYO MAANA FLORA LYIMO FASHION POLICE'' PICHANI HAPA DUKANI KWAKE OXFORD SREET LONDON ,aka MTAA WA MAPESA''ANAHAKIKISHA WATALII WANABEBA KUTOKA LONDON NA KUPELEKA MTAA WAO WALIKO TOKA'' NA KULE NYUMBANI TANZANIA KUHAKIKISHA WAMEBEBA VYA LONDON '' KWA NJIA YA KUJIINGIZA KWENYE BIASHARA ''SIKU IZI MAISHA NI KUJIAJIRI 'NA MWANAMKE USITEGEMEE MWANAUME'' KWANI UNAPOMTEGEMEA NDIPO ANAPOKUFANYIA VITUKO NA KUJIKUTA UKIVIVUMILIA KWASABABU HUNA NAMNA'' LAKINI AKIJUA UNA NAMNA HAWEZI KUKUTENDEA VITUKO ANAVYOKUTENDEA PALE ANAJUA HATA NAULI YAKWENDA KWENU VIJIJINI HAUNA'' WHAT WILL YOU DO? UTABAKIA NYUMBANI UKILIA MPAKA MACHOZI YOTE YANAKWISHA NAE KAENDA KWA CHANGUDOA YUPO HOTEL ANALIA KWA FURAHA''AKIRUDI KWAKO NI MAHASIRA MAANA KULE ANAJUA ALICHOKIPATA NA ANACHOWEZA KUKIPATA ANYTIME SO WEWE HUFAI TENA KWANI HAONA SABABU YAKUKUWEKA NDANI PALE NAKUJA HOME ANAKUKUTA UPO KIOVYO OVYO ''NOT LOOKING SEXY AND UNAMPOKEA NA ''MASHIDA'' LEO MME WANGU MFANYA KAZI KASEPA NA KILA KITU NIMEFANYA MIMI 'WATOTO HATA HAWAJALA MAANA HUKUNIFUNDISHA JINSI YA KULITUMIA JIKO 'ULIMFUNDISHA YEYE MFANYAKAZI TU'' MAMAMAAAA''YANI ALIKUOWA WEWE AU KUKUFUGA MLE NDANI KWA KITU GANI'???'YOU SEE HAPO NDIPO MNAKOJIKUTA MASHAKANI'' TAABANI '' MWANAMKE KAZI MWANAMME KAZI''JIFUNZE JINSI YAKUISHI MAISHA YAKO KWANZA''  MY DEARS TANZANIA DADA/MAMA 'MAKE A NOTE OF MY WORD'S '' ''JITEGEMEENI''NA NAWAHAKIKISHIENI MKIFANYA HIVYO MTAJIKUTA  HAMNA MUDA WAKUTUKANANA MATUSI MITANDAONI BALI MNAFANYA YENU YA KUWEZA KUIGWA NA KUSAIDIA JAMII''TUSAIDIANENI HASA JINSI YAKUIJENGA NCHI YETU TANZANIA''TUWEKEZE NYUMBANI KWETU NA TUYAPENDE YA KWETU NA TUYAZINGATIE YA WENZETU ILI TUWEZE KUIGAMAZURI HATA MABAYA ILI TUWEZE KUJUA YAPI YAKUEPUKA NA YAPI YAKUWEKA MFUKONI(NOTE) '' TUNACHUKUA MKATE ULAYA TUNAKWENDA KUUZA MIKOANI TANZANIA'' NA KWA KUWASAIDIA WENZETU WASIO NA UWEZO ''HUO NI MFANO TU''UNAWEZA KUFANYA MENGI'''

Flora Lyimo hapa akiwa Kazini hapa ndiyo Shughuli zake zote zinafanyikia za kutengeneza Hela'' Sasa wale wa matusi hasa Bloggers zile zilizoniandika Upumbavu wao kwenye My Sexy Photo's 
''UJUMBE WAO NDIYO HUU'' MABAYA NDIYO MWAJUA KUNIPAKA KWENYE MAZURI YANGU '' Sasa naombeni muendelee na msiache maana naona MMEACHA AU MMEKUFA? ok ''GOOD ''HATERS R.I.P'' Now we are on WEEK YA TATU ''MBONA SIJAONA WEEK YA PILI NA YA TATU KWENYE VIBLOGNUKA VYENU? AND KAMA NILIVYO WAAHIDI ''KILA WEEK NITAWAPOSTIENI NEW SEXY PHOTO'S OF FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' 
Maana hiyo ndiyo dawa ya HATERS''WHEN YOU FIND OUT HATERS HATE YOU IN SOMETHING''THAT SOMETHING THEY HATE IT ON YOU ''WAZIDISHIEEEE''GIVE THEM MORE OF IT'' AND THAT MAKE IT YOUR LIFE TO THEM'' I TELL YOU MY FRIENDS'' THEY WILL WISH THEY NEVER START OR BORN'' DON'T EVER STOP IT AND MAKE THEM BE THERE TO TELL YOU WHAT TO DO WITH YOUR LIFE'' ONLY THE LAW TO DO SO'' AND THAT IS ALSO IF YOUR BREAKING THE LAW'' HABARI NDIYO HIYO KWA KIZUNGUCHAGGA ZAIDI'' MBUTA NANGA'' MCHAGGA WA DARASA LA SABA MIE'' SO WHAT ? BITCH KUBWA JINGA'' BIG HATER LA KIKEDUME ''YOU SEE I'M BLESS ,I'M BLESS WITH MY LIFE AND I CAN DO WHAT I WANT '' YOU CANT DO WHAT YOU WANT AND THAT IS WHY YOU FIND TIME TO HATER ON PEOPLE BADALA YA KUTAFUTA NAMNA YA KUISHI MAISHA YAKO NA KUTOKA KWA BABA YAKO..LIMTU LIZIMA OVYOOO''WANAUME WENZIO WENYE UME WAKUJIAMINI WAMETULIA HATA KUOWA SIYO LAZIMA AU KUWA NA WATOTO SIYO LAZIMA BUT WAMETULIA NA WANAFANYA YAO''WEWE KUCHA NI KUCHUNGULIA MIFUKO YA WENZIO TU''PAKA LA BAA UTAISHIA KURUSHIWA MIFUPA WITH YOUR OWN DAD MPAKA KUFA''NYOOKOOZAKOOO'' HAHHAAAAAAA''KICHEKO CHAKO HICHO KAMA SIYO CHAKO CHA HATER'S WENZIO ''FLFP''

1 comment:

  1. Jambo dada Flora''
    nimeipenda sana blog yako ,uko poa sana na wakilisha sana mamaa''keep it up bila kukatishwa tamaa na binadam wachache wenye wivu na maisha yako ''wanakutamani sana 'na siku zote wapo kukatisha tamaa wenzao ''

    ReplyDelete