KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 8 October 2013

BY:FLORA LYIMO~ HARD TALK~ ALL WE NEED IN TANZANIA IS IMPROVEMENT'S AND NOT CHANGE'S!!

FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO''
NDUGU ZANGU WATANZANIA NATUMAINI HAMJAMBO POPOTE PALE MLIPO'

Siyo mbaya tukisema tunayo ona yanaweza kusaidia Viongozi wetu au Nchi yetu'' Matusi siyo Biashara na hayana faida yoyote'' Ongea Bila kutukana hata kama hatutaelewana basi tutajibiana kiustaarabu pia'' 
  1. HARD TALK ~ ALL WE NEED IN TANZANIA IS IMPROVENT'S AND NOT CHANGE'S''' IMPROVE MATUSI YENU KWA MFANO ''(Mpumbavu) KUWA MWEREVU ''' MATUSI HAYATAIJENGA TANZANIA AU NCHI YOYOTE BALI KUIABISHA '' MMESHAONA ANYONE WHO IS INVESTING ON HATERS? OR MTU ANAE NUNUA MATUSI TENA YALE YA ZAMANI? HATA MAPYA KAMA YAPO ? NI NO KABISA'' SO JIULIZENI NI KWANINI MTU AKIFANYA JAMBO JEMA HAKUNA ANAE SHUGULIKA NAE? NA ...WALA HUTOSIKIA VILE VIBLOGNUKA VIKIMSOGELEA HATA KWA ANONYMOUS?
    Yani kwa kweli narudia tena TANZANIA WE ONLY NEED IMPROVEMENTS AND NOT CHANGE'S'' INPROVE HIVYO VIBLOGNUKA VYENU NA KUVIFANYA VIBLOGFRESH KAMA CHA FLORA LYIMO FASHION POLICE' BLOG YA FLORA LYIMO INAKUPA MAMBO YAKO KIUKWELI INAKUKEMEA UACHE KUFANYA UYAFANYAYO 'INAKULETEA MAMBO YAKUIGA YANAYOTENDEKA ULIMWENGUNI 'JAPO HUTOPENDA UAMBIWE UKWELI 'MWISHO WA SIKU UTAKUWA USHAAMBIWA UKWELI NA SIYO KWA MATUSI HASA YA NGUONI ''NA SIYO KWA UMBILE LAKO WALA SURA YAKO KIMATUSI ''BALI KWA ULOFANYA KIUSTARABU AU KIMFANO '' HASA KWENYE MAVAAZI ''VAA UPENDAVYO KWENYE SHUGHULI ZAKO ,LAKINI USIENDE KWENYE SHUGHULI ZA WENZIO KUWACHAFULIA SHUGHULI ZAO'' UNAAMBIWA UVAE RANGI FULANI WEWE NDIYO UNAVAA ILE RANGI YAKO UNAYOPENDA WEWE..BASI SIUFANYE SHUGHULI YAKO ? UTUALIKE TUJE KUKU TOP UP HIYO RANGI YAKO UNAYOIPENDA WEWE'' KUDADAMBIVUU 'WEE MBUYU NINI ''MBUTA NANGA'' 

    NA VIONGOZI WETU TUNAWAPENDA NA TUNAWAKUBALI 'ALL THEY NEED IS TO IMPROVE VILE WANAVYO ONGOZA YALE WALIOPANGIWA KUYASIMAMIA'' BE ON TIME'' KNOW WHAT IS GOING ON AROUND YOU AND AROUND THE WORLD'' HASA PALE UNAPO ITISHA MKUTANO '' DAY , LOCATION AND OTHER EVENTS ON THE DAY ARE THE KEY POINT TO LOOK OUT FOR'' SIYO UNA FANYA BORA WATU WACHACHE WAJE KULA NYAMA CHOMA '' VYAKULA VYA BURE''TENA NI MARUFUKU WATU KUFANYA MIKUTANO NA KUTANGAZA KWAMBA KUNA MAVYAKULA YA KUMWAGA'' YANI HICHO NDICHO MLICHOONA CHA MUHIM WATU TUACHE KAZI ZETU TUJE KUKAA NA HATERS MEZA MOJA TUKILA NYAMA CHOMA VYAKULA'' ? YANI I HOPE RAIS ATAISOMA HII''HAKUNA KUFANYA MIKUTANO YA VYAMA USIKU NA VILE VILE HAKUNA KUKUWEPO NA VYAKULA VYA BURE'' WEKENI MAJI TU'' VYAKULA VIKUWEPO KANDO PEMBENI KABISA KWA KUUZWA NA SIYO ANYTHING TO DO WITH MKUTANO HUO'' ANYWAY 'NI HAYO TU''MENINE BAADAE WACHA NICHAPE KAZI KWANZA MCHAGGA ULAYA MIMI NIKIKOSA KUINGIZA HELA YANGU YA SIKU NAONA HAKUJAKUCHA BADO NIMELALA'''MBUTA NANGA'' RUWA MANGI'''

1 comment:

  1. I go into our blog each and everyday just to see what u have post.Am ur number one fun.Siku ambazo unahuzunika kwa baya lililokutokea nahuzunika na ww,n wen ur happy I also happy with u.Blv me'

    ReplyDelete