KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 6 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~MBUTA NANGA'' SO EXCITED ??OH YES!! MHE MWIGULU NCHEMBA -MB 'ASIMAMA NA KUSHINDWA KUJIZUIA KWENYE MKUTANO WA CCM JANA 'PICHA HIZI ZAJIELEZA ZENYEWE !!

HAPA NDIYO KAANZA KUSIMAMA KUSALIMIANA 'JAMANI MIMI SIJUI KAMA MNAONA NAYOYAONA MIMI''MAANA MWENYE MACHO HAAMBIWI TIZAMA''NA PICHA HUWA HUJIELEZEA KILA KITU ZENYEWE''
Hebu zitizame Picha hizi alafu uniambie unazionaje'' Mhe Mwigulu Nchemba -MB Kafurahije  na kusimama Imara haswaaaaaaa'MBUTA NANGA!!
 HAPA NDIYO HASWAA EXCITED''NOMAAAAAAAAAAAA''MIMI SISEMI ''NYIE MTIZAMENI MHESHIMIWA' MBUTA NANGA'' YANI FULL KUSIMAMAAAA  IMARA''


HABARI NDIYO HIYO ''HIZI PICHA NIMEONA NIWAWEKEENI MAANA MIMI NILIVYOKUTANA NAZO I WAS LIKE'''MBUTA NANGAAAAAAAAAAA''' WATU WAMESIMAMAJE IMARAAAAAAAAA'''''''''HhahhahahaaHAAA''
Lingine jamani  yani Ushauri Mdogo tu'' Mbona Mkutano haujafanyiwa MJI MKUU''? London '' Yani  Tatizo letu WATANZANIA NI KUTOKUJALI MAMBO HASA YA MUHIM ''NA VILE VILE KUPENDA KUPOTEZEANA MUDA'' NA WAKATI MNAJUA KWAMBA MUDA  NA TIME YA MTU NI MUHIM SANA tena Wazungu washatuambia TIME IS MONEY'''' KWA VINGINE NAWEZA KUSEMA MJI MKUU LONDON NDIYO UNAFAA KWA MIKUTANO WATU WANAWEZA KUSAFIRI NA KUJA KUTEMBELEA MJI MKUU KWA URAHISI ZAIDI KULIKO WATU KUTOKA MJI MKUU KWENDA VIJIJINI'' NA HUKU VIONGOZI WENYEWE HAWAJUI KUJIPANGA'' SIUNAONA HAKUKUWEPO HATA NA VIJANA YANI SIONI WATU WA NISEME CHINI YA MIAKA 30'S KWENYE HUO MKUTANO NA WAPO TENA WENGI TU IN UK ''BUT I CAN TELL YOU IS THE WAY WATANZANIA HATUJUI KUJIPANGA'' HASA PALE PANAPOKUWA PANA SHEREHE ZA MAANA AU MIKUTANO YA MAANA(BIG EVENTS) 'HIVI TATIZO NI HELA AU NI KUTENDEANA AU NIKUTOKUJIAMINI ? POLENI KWA WALE MTAKAO KUWA MMEGUSWA ''LAKINI MNAJUA WAZI NACHOKISEMA'' ANYWAY ''SASA UMETIZAMA PICHA TUAMBIE UMEONA NINI KISICHO SAHIHI KWENYE MACHO YA WENGI ''AND OH YAH EXCITED''''IF YOU LIKE!!

1 comment:

  1. HahahhahaaaaFlora Lyimo 'wewe hujatulia kabisa..ila yes nimeona hata mimi jamaa kasimama kweli kweli...........thanks for the pic ''and I love your blog now naifuata pia'

    ReplyDelete