KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 5 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ NANI ANATAKA VIATU VIPYA? HII NI KWA WALE MLINIOMBA NIWATAFUTIENI VITU VYA BEI RAISI ZAIDI YA BEI RAHISI NILIYONAYO TIYARI''USIKOSE HIVI''

 FLORA LYIMO AKIWA MNADANI ''YANI HAPA UNACHANGANYIKIWA KABISA'' UNUNUE KITU GANI UACHE KITU GANI '''HOT HOT AND HOT'''

 MWAONA VIATU EEE'' TIGHT NA T-SHIRT VYOTE VIMEINGI MJI MKUU LONDON NA SOON VITAINGIA MIJINI TANZANIA''

 THE TIGHTS YANI HOT HOT AND KWA BEI ZENU ''RAISI''''



 HAHHAAAA YANI WAFANYAKAZI HAPA WALIKUWA WANANICHEKESHA SANA,,ETI I LOOK LIKE SERENA WILLIAMS''MBUTA NANGA'' YANI NINGEWALISHAJE HATERS ZANGU MABOLI YA TENESI ''UWIIII''NA LILE LIMTUMBO LAKE SININGELIPASUA KAMA BALUNI'' BIG KUBWA JINGA'''HAHHAHAAA''
 MWANAMKE KAZI ,MWANAMME KAZI'' NA FLORA LYIMO YUPO KAZINI''

 PATA LEGGINGS KWA RANGI YAKO NA KWA BEI POWA SANA''








 FASHION FORWARD FOOTWEAR BY: FLORA LYIMO DESIGNS &TRADES'







MAMBO YA KIKWETU KWETU ...RABA KWA SANA'' VAA KWA HAM NA SIYO KWA MAISHA'' HAKUNA KITU CHA MAISHA ''' MBUTA NANGA''
KWA WALE WA VIATU VYA KUDEKI KUDADADEKI'' HAHAHHAAA''VIZURI NA VYA HAM'' JE UNA HAM? USIOGOPE KUPATA ILE KITU ROHO YAKO INAPENDA'' UKIWA NA HAM YA NYAMA SI UNAKWENDA KUTAFUTA NYAMA 'AU UKIWA NA HAM YA UGALI SI UNAPIKA AU KWENDA KUNUNUA UGALI''HAPO SASA''KWA HAM YAKO HIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII''''KWA JUMLA AU REJA REJA''KARIBU''

1 comment:

  1. Flora Lyimo hii ndiyo sababu wanakuchukia wengi'' kwani umewazidi sana ona ulivyopendeza na unavyochapa kazi zako..wachana na walala hoi wa bongo yani hawana lolote'' nakuambia mimi maana pia natamani niwe kama wewe lakini siwezi kukutukana nitaomba nami unifundishe uliko anzia hadi ulipo sasa hivi..Bless you dear''

    ReplyDelete