KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 3 October 2013

BY:FLORA LYIMO~ THE POWER OF LOVE'' FOR WALE WANAJIAMINI HASA WANAOKWENDA KWENYE HARUSI AU SHUGHULI ZOTE MUHIM'' USIKOSE HIVI KABISAA''HOT 'HOT AND HOT!!

 PEARLS LOVE ARE YOU UP YET''' YANI MSILALIE MASIKIO ''




 MMEONA NYUMA EEE''YANI KITU CHA UHAKIKA HAKIJAMALIZIWA OVYO OVYO ''
 PEARLS ZA UHAKIKA HATA HAMTAKIWI KUAMBIWA ANYTHING'' MNAJIONEA WENYEWE''







 CAMERA ILIFANYA KIBURI HAPA''ANYWAY ''MWAONA NYUMA YA CHENI YAKO YA UHAKIKA EE'''CHEZEA VITU VYA LONDON ''MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES UPO KWA AJILI YENU ''


 NIMEFUNGANISHAJE MABOX...........KAZI KWELI KWELI ''NAWAPENDAJE WATANZANIA WENZANGU 'YANI HATA IWEJE''I WILL ALWAYS LOVE YOU AND MY TANZANIA FOR LIFE'' RUWA MANGI !!

 THE CHAGGA SEXY FLORA LYIMO ASOKWISHA MAUTAMUUUUUUU''''NAWAAMBIENI HIVI''''MAMBO BADOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO''''MBUTA  NANGA!!
 MWANAMKE JICHOOOOOOOOOOOOOOOO''''NA AKIWANALO TENA MBONA MTA HESABU MIGUU YA NYOKA''MBUTA   NANGA!!


 KWA RANGI ZAKO JAMANI MAMBO MAZURI NDIYO HAYOOO'''AVAILABLE IN TANZANIA NOW'' WAHIIIIIIIIIIIIIIIIII'''HAKUNA KUBEBEWA WEWEEEEE''''






KWA RANGI ZAKO ''NA KWA BEI POWA WEWE TURUSHIE MA HELA TU''WHATSAPP +44 7787471024''KARIBU''

                 ''HABARI NDIYO HIYOOO''JAMANI HUU NDIO UGONJWA WANGU '''
Yani wakati na POST hum kwa Hii Blog yenu ya Ukwee aka TOP IN TOWN ''huwa nilazima Wimbo fulani unijie kicwani 'basi huwa naandika na huku nausikiliza Wimbo huo na vile vile huwa nikimaliza to Post ''naanza kuusikiliza na kucheza hata uwe ni usiku wa manane'' I love Music and Dance to any kind of Music'' Yani kwa Raha zangu '' I cant wait to post you my Next SEXY PHOTO'S OF THIS WEEK SOON '' KAMA NILIVYO WAAHIDI ''KILA WEEK I WILL POST NEW SEXY PHOTO'S OF ME'' YANI NIKIJINAFASI LAZIMA MZIPATE NA OLE WENU MSIPO NITUKANA MATUSI MAPYA''MAANA YALE MLONITUKANA YOTE YALISHA  EXPIRE''MBUTA NANGA''  FOLLOW THIS BLOG ILI USIPITWEE NA PIA UWE WA KWANZA KUZIDAKAAAAAAA'''VILE VILE ENJOY THE SONY''THE POWER OF LOVE''YANI PANAPONIHUSU PATAMUJE''
'TUTEMBELEE HAPA ''FOR OUR MKOPO EXPRESS LINK'
 http://www.facebook.com/www.mkopoexpressbyhouseofflora

 AVAILABLE IN TANZANIA NA BAADHI YA MIJI YA MIKOA YAKE'' DAR ES SALAAM,TANGA,MOSHI ,ARUSHA ,MWANZA NA MOROGORO'' 

Pia kumbuka kwamba unaweza kuletewa Mkooani ulipo''wewe wasiliana na Flora kwanza ili kupata maelezo kamili'' WhatsApp +44 7787471024 Email:flo1974@btinternet.com
 



ALL WELCOME KWA JUMLA AU REJA REJA" ILA JUA BEI YA JUMALA SIYO SAWA NA BEI YA REJA REJA" NA MKOPO UPO KWA WALE AMBAO WANAJIAMINI NA KUTAKA KUJIINGIZA KWENYE BIASHARA YA UHALALI BILA KUJALI WATOE WAPI HELA YA MTAJI''NJOO ANZA NA FLORA LYIMO MKOPO EXPRESS''
LIKE THIS PAGE: Thank You''

No comments:

Post a Comment