KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 3 October 2013

BY: FLORA LYIMO ~ HOW TO LOOK SEXY AT HOME' PATA 100% HUMAN HAIR KWA BEI POWA 'AVAILABLE IN TANZANIA NOW''

 FLORA LYIMO ''HERE IM STILL WAITING FOR THE MATUSI MAPYAAA''IM SEXY AND I KNOW IT'' GET THE HAIR NOW KINA WAREMBO MNAOJIAMINI KAMA FLORA LYIMO'

 TAKE A LOOK AT ME NOWWW'''PEOPLE DON'T YOU SEEE'' I DON'T CARE OF MATUSIIIIIIIIIIIIII''YENU YALOPITWA NA WAKATI''X2 MBUTA NANGA''X4'''



 MZIGO HUO KAMA MNAVYO ONA YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE 'ANATAKA MPENDEZE WAPENDEZE WA MAJUU TUU''HAIWEZEKANI WAKATI DADA LENU YUPO MJI MKUU WA MAPESA UINGEREZA''' MBUTA NANGA!!PESA ZA ULAYA ZIMEINGIII''ZIMEINGIAAAAAAAAAAAAAAA!!!HAHHAA'NIME MKUMBUKA KAKA YANGU MKUBWA AISEE''YANI YEYE NINAMTUMIAGA PESA HANA MADOGO''YEYE NI MADEM TUU''' PESA YA ULAYA IMEINGIA ''MBUTA   NANGA''WACHAGGA NI NOMAA"BUT I LOVE THEM SANA NA I CARE MNO FOR THEM'' GOD BLESS PENDE LETU LIDUM MILELE''AMEN'AIKA RUWA MANGI''


 HABARI NDIYO HIYO''LOOK SEXY FEEL SEXY 'PATA NYWELE ZAKO NOW'' AND ROCK THEM YOUR WAY ''' MWANAMKE UREMBO NA KUJIAMINI''

''TUTEMBELEE HAPA ''FOR OUR MKOPO EXPRESS LINK'
 http://www.facebook.com/www.mkopoexpressbyhouseofflora

 AVAILABLE IN TANZANIA NA BAADHI YA MIJI YA MIKOA YAKE'' DAR ES SALAAM,TANGA,MOSHI ,ARUSHA ,MWANZA NA MOROGORO'' 

Pia kumbuka kwamba unaweza kuletewa Mkooani ulipo''wewe wasiliana na Flora kwanza ili kupata maelezo kamili'' WhatsApp +44 7787471024 Email:flo1974@btinternet.com
 


ALL WELCOME KWA JUMLA AU REJA REJA" ILA JUA BEI YA JUMALA SIYO SAWA NA BEI YA REJA REJA" NA MKOPO UPO KWA WALE AMBAO WANAJIAMINI NA KUTAKA KUJIINGIZA KWENYE BIASHARA YA UHALALI BILA KUJALI WATOE WAPI HELA YA MTAJI''NJOO ANZA NA FLORA LYIMO MKOPO EXPRESS''
LIKE THIS PAGE: Thank You''

No comments:

Post a Comment