KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 28 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ SAD NEWS'' BABA MZAZI WA WEMA SEPETU AIAGA DUNIA 'POLENI SANA WAFIWA WOTE!!

PICHANI NI KAMA INAVYOJIELEZEA YENYEWE'WEMA SEPETU(KATIKATI)AKIONEKANA MWENYE HUZUNI SANA NA MAJONZI YASOKUWA NA UVUMILIVU KWA KUMPOTEZA BABA YAKE MZAZI JANA ASUBUHI' MUNNGU AWAPE NGUVU ZA UVUMILIVU MY DEARS'I KNOW UCHUNGU MNAOUSIKIA'KWANI HATA MIMI NI MIAKA MITATU NOW TANGU NILIPOMPOTEZA BABA YANGU NA MPENDWA WA FAMILIA YA KYASIMBA LYIMO'' KILICHOBAKIA NI KUWAOMBEA ILI WAFIKE SALAMA KATIKA SAFARI YAO YA KWENDA MBINGUNI''
SIKU ZOTE MIPANGO YA MUNGU HAINA MAKOSA' R.I.P. BABA WEMA  NA WALE WOTE MNAOTANGULIA MBINGUNI 'AMEN''

No comments:

Post a Comment