KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 11 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ USIPITWEE''ALBUM (1) YA HOW TO LOOK SEXY AT HOME WEEK YA NNE '' HII NI KWA AJILI YA CHUPI'S 'ZOTE ZAUZWA 'MBUTA NANGA!!

 ANGALIA UKIJIANDAA KWA ODA YAKO YA CHUPII''HAHAAA''WHATSAPP + 44 7787471024 '' YANI HAPA NI BIASHARA  MATANGAZO EE'' VIATU JAMANI VIPO HOT'' KINOMAA'' NA CHUPI ZIPO SUPER SEXYYYYYY''MBUTA NANGA!!



 NIKIJIANDAA''KAZI KWELI KWELI BUT I LOVE IT ''YANI FULL KUCHEZA NA MY CAMERA'S'' JAMANI NAFANYA YANGU ''NANYI FANYENI YENU'''


 TUENDELEEE''ILA LEO CAMERA ILITIA KIBRI SANA''SO NDIYO MAANA MWAWEZA KUONA PICHA ZIKIWA TOFAUTI TOFAUTI''BUT BADO NI SEXY AND ZA FLORA LYIMO FASHION POLICE''aka TOP IN TOWN''






 MWAVIONA NA VIATU EEE''VYAUZWA PIA ....WAHI USIPITWEEEE''

 CHUPPPPPPIIIII'' ZA KUFANYA KAZI ZAKO HOME'LOOK SEXY AND 'FEEL SEXY ''YANI HAKUNA CHAKUJALI YA WATU ''WEWE FANYA UYAPENDAYO WEWE ''UKIENDA KWA WATU NDIYO PENGINE UFANYE WAPENDAVYO WAO MAANA UMEKWENDA KWAO AU KWAKE'' 

 FLORA LYIMO FASHION POLICE,DESIGNER ,TRADER ,PHOTOGRAPHER AND BLOGGER'' NA HIVI NDIVYO VITU VINAVYONIFANYA NI FURAHIE MAISHA YANGU ''MAISHA NI YANGU NA SIYO YA YOYOTE''SO AGAIN I DO IT KWASABABU NIMEPENDA MWENYEWE' SIJALAZIMISHWA'RUWA MANGI!!


 KABLA HUJAMALIZIA FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME''ENJOY HUU WIMBO LEO IM IN TO DONNA SUMMER '' YANI PANAPANIHUSU PATAMUJE'' ENJOY ''NA USIKOSE KILA WIKI MAPOCHOPOCHO YAKUJIPAKULIA MWENYEWE YATAKUWEPO HAPA HAPA'' 
FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME ''NDIYO HABARI YA MUJINI HASA MIJI MIKUU'' SASA KWA WALE MLIOKUWA HODARI 19/9/2013 WAKATI WAKUPOST KWA MARA YA KWANZA PICHA YANGU NA MKAWA WA KWANZA KUZIZINGUSHA MITANDAONI NA KWENYE VIBLOGNUKA'' NAOMBA MSICHOKE MAANA KAMA NILIVYO WAAHIDI ''KILA WIIKI NITAWARUSHIENI FLORA LYIMO SEXY PHOTO'S ''SO ILI HATERS WAENDELEE KUFA NA WENGINE KUVIMBA VIDOLE'' YANI MTAKOMA KUFUATILIA YA WATU WAKATI YENU HATA HAMYATAMBUI KABISA''MWANZO HATA SIKU HAMJUI INA ANZIA WAPI '' ANYWAY NIPO BUSYY MNO NAFANYA YANGU NIPENDAYO NA VILE VILE WALE WAPENDAO AYAFANYAYO FLORA LYIMO FASHION POLICE''TUPO PAMOJA AWALWAYS NA TUNAPENDA YETU ''I LOVE ME ''AND I LOVE NINAYOYAFANYA BILA KULAZIMISHWA'' MWANAMKE KAZI MWANAMME KAZI'' NA BIASHARA MATANGAZO''HAYA NIPENI ODA ZENU ZA CHUPI MNAZIONA NA ZA VIATU MNAVIONA NA BILA KUSAHAU THE 100% HUMAN HAIR ''MWANAMKE KUJIAMINI NA KUJIREMBESHA MUHIMU BABU EEE'' FLORA LYIMO ''
DONT FORGET TO FOLLOW THIS BLOG'' 
MORE SEXY PHOT'S OF FLORA LYIMO ZA HII WEEK 4 TO COME SOON ""

2 comments:

  1. Nakukubali sana miss Lyimo...Biashara matangazo aise wewe kweli unsjus kuinadi bihashara yako...wakibize hao mbiombio..mbuta naga wakuache ule raha zako miaka1,000,000/=

    ReplyDelete
  2. wakimbize mama biashara ni kujitanza wakuache ule raha zako maika1,000,00,0/= mwanamke usafi nakujiamini Sexy..

    ReplyDelete