KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 11 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ FLORA LYIMO FAB NIGHT WITH WATANZANIA WENZANGU NA WANA CCM WA UKWELI WANAOITWA NAKUITIKA!!

MAMBO YALIANZIA HUM'' MENGINE WALOKUWEPO NDIYO WANAJUAAAA'NEXT TIME NAWE JIFUNZE KUKUWEPO KULIKO KUAMBIWA'' ALWAYS THE BEST IS KUKUWEPO''
 JAMANI I MISS MY TOP IN TOWN MWENZA'' MPENI SALAM ZANGU PLEASE MLIOPO HUKO NYUMBANI NA MLIOPO KARIBU NAE HEBU MPE MWAAAAAAAA YANGU '' MWAAA,MWAAAAAAA'' BE BLESS ALWAYS MY DADA'' NAKUPENDAAAJEEE SASA'' ANWAY SIKILIZENI HUU WIMBO WAKE APA YANI PANAPONIHUSU PATAMU HASWAA'MBUTA  NANGA'' NIMEWAACHA TAABANI '''HATERS WANGU WOTE WAMEKUFAAAAAAAAAAA''HALOOO WAPI WALE WENYE VIBLOGNUKA'''''Hhahahhaaaaa''CHEZEA FLORA LYIMO AWAACHENI MKIHESABU MIGUU YA NYOKA''' MBONA MTAHESABU SANA'' 
 I LOVE MY RAIS'' BE BLESS ALWAYS OUR INTELLIGENT RAIS EVER !!I HOPE MNA MACHO  NA VIATU MWAVIONA EEE''BY: DESIGNER &TRADER MWENYEWE FLORA LYIMO'' ON SALE NOW''
 HUYO NDIYE RAIS WETU WA TANZANIA NA NDIE RAIS WA NNE TANGU TUJINYAKULIE UHURU WETU KUTOKA KWA WAKOLONI''' RAIS JAKAYA MRISHO KIKWETE'' TUNAO JIAMINI TWAMPENDAJE SASA''

PICHA ZAJIELEZEA JAMANIIIIIIIIIIIIIIII''

 NA OUR BEST TANZANIA  PUBLISHER OF THE EASTERN AFRICAN MAGAZINE MR DEO KAMUHANDA ALIKUWEPO PIA '' NA HAPA YUPO KIKAZI ZAKE ZAIDI''

 HAHAHHAAAA'MBUTA NANGA'' NDIYO MAMBO YA KUPANDA PANDA NA SIYO YAKUSHUKA SHUKA''
 AND HERE SHE IS''ON THE RED CARPET THE ONE AND ONLY FLORA LYIMO TOP IN TOWN''aka TOTO LA KICHAGGA LISILAKWISHA MAUTAMUU''
 SIKUSIKII''WASEMAJE ? HEBU PAANZA SAUTI WAKUSIKIE'' AND KABLA HUJA COMMENT THINK '' KABLA HUJAFYONZA HAKIKISHA NIMESIMAMA MBELE YAKO''

 NEW VIATUUUUUUU..VINAUZWAAAAAAA'''HAHAHAHAAA''BIASHARA MATANGAZO''

 MWAYAONA MAANDISHI EEE'' MORE  SEXY PHOTOS TO COME ILI MPATE KUYASOMA VIZURI'' HAHAHAA''


MIMI NIKIMUACHIA UJUE NIMEMCHOKAAAAA''HABARI NDIYO HIYOOOO''
 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!???????????????????>>>>>>>><<<<<<<<<<<<""""""!!!!!!!!!""""






 MWENYEKITI WA CCM (kushoto) TINO AKIMKARIBISHA MH.MWIGULU NCHEMBA'NAIBU KATIBU MKUU WA CCM''
 MH.MWIGULU NCHEMBA 'AKIWA KASIMAMA IMARA NA KUWAAMBIA WALOFIKA HAPA SIKU YA LEO YALE AMBAYO YAMEMLETA HAPA UK NA PIA ANAYOPENDA KURUDI NAYO NYUMBANI TANZANIA '' WENYE LONDON TULIMSIKILIZAJE KWA MAKINI''



PICHA YA PAMOJA NA BAADHI YA WENYE LONDON KUPATA MAPOCHO POCHO YA MWISHO MWISHO KUTOKA KWA OUR MOST TANZANIA INTELLIGENT NAIBU KATIBU MKUU WA CHAMA CHA MAPINDUZI MH .MWIGULU NCHEMBA (MB) WE ARE SO PROUD ''OF HIM KWA KWELI ''

1 comment:

  1. hallooooooooooo''namuona shemeji ERICK ''' kwa raha zako da Flora ''

    ReplyDelete