KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 20 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ WELCOME TO MAKAO MAKUU YA FLORA LYIMO /MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES ' IN OXFORD STREET LONDON MTAA WA MAPESA!!


 STAY TRUE TO GREEN ''NDIYO THE TALK OF MUJI MKUU WA UINGEREZA''LONDON RIGHT NOW!!

 FLORA LYIMO FASHION POLICE''MWAMUONA EEeeEE'HANA MUDA WA KUHESABU MATUSI YEYE ANA MUDA WAKUHESABU MAHELA NA KUWASAIDIA WANAOTAKA KUSAIDIWA''
 NINGEKUWA KWA MTU NINGEFANYA HIVI ''DHUBUTUUUU''HAHHAA I LOVE MY FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES''

 HIVYO VIATU VYA JUU KABISA NA CHA GREEN NDIYO VIPYA MY DEARS''WAHINI KUNIPENI ODA ZENU FAST AFASTA''


 TIME TO PLAY ''YANI CAMERA TIME'' MBONA WATANIKOMA MWAKA HUU''YANI I CAN ONLY SAY 'CATCH ME IF YOU CAN''RUWA MANGI!!


 CHAGUO RANGI NA SIZE NI LAKO MY DEARS''HELA NDIYO NAHITAJI KUTOKA KWAKO''BIASHARA NDIYO FLORA LYIMO FASHION POLICE LIFE''
 HALLO BOYS''SIJAWAWACHENI NYUMA''WAHINI NA NYIE VIATU VYA RED CARPET PIA VYA PATIKANA AT FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES'' KARIBUNIIIIIIIIII''
CHAGUO NI LAKO SASA UMEONA KILA KITU ''WHATSAPP +447787471024 Email:flo1974@btinternet.com
KARIBU TO FOLLOW OUR BLOG AND ALSO LIKE OUR MKOPO EXPRESS FACEBOOK PAGE''

1 comment:

  1. I LOVE IT ''Da'Flora Lyimo usiwasikize watu kabisa wewe songa mbele fanya yako kama hivi ''yani wanakutamani sana lakini hawatakaa wawe kama wewe''

    ReplyDelete