KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 4 January 2014

BY:FLORA LYIMO ~ WATANZANIA WENZANGU ,BORA MICHANGO AU BORA KUBEBA SEMBE? FROM THE WEDDING OF THE YEAR 2011 TO THE SEMBE AKA UNGA AKA MADAWA YA KULEVYA OF THE YEAR 2013 '' HEBU TIZAMENI HARUSI YA MR &MRS FUNDIKIRA AKA JACQUELINE CLIFFORD -CLIFF'' ILIFANA KWA SABABU YA MADAWA YA KULEVYA AU KWASABABU YA MICHANGO ''NAONA NIKAMUULIZE MUKE YA KIRIA'' MBUTA NANGA!!

 HAPA AKIINGIA KWENDA KUFANYA KWELI NA KIPENZI MUME WAKE MTARAJIWA ON THE 06/12/2011' WALIPENDEZA HASWAA'WALIVAA IPASAVYO HASWAA'JE HELA ZILITOKANA NA FAMILIA ,NDUGU NA MARAFIKI AU UNGA /SEMBE MADAWA YA KULEVYA'? JOYCE KIRIA'ALILALAMIKAAAAAA SANAAAA MITANDAONI NA PIA KUTUAMBIA MADHARA YALOMKUTA KWA KUKOPA KWA AJILI YA SHEREHE ZA HARUSI YAKE'' NA NATUMAINI WENGI MLIYASOMA MALALAMISHI YAKE NA PIA UPINGAJI WAKE WA WATU KUCHANGISHA KWENYE MAHARUSI '' SASA HAWA WENZETU ARUSI YAO NI KAMA MNAVYOIONA HAPA'' NA MIMI SIWEZI KUWAAMBIENI HELA ZILITOKA WAPI ''ILA '' KAMA WEWE NI MUELEWA NA UNAETUMIA AKILI BADALA YA WAKILI '' UTAWEZA KUONA ZIMETOKANA NA NINI HASWA'' SASA MWANADADA HUYU MREMBO JUZI JUZI NA MPAKA SASA HIVI AMEKUWA GUMZO LA KUSHANGAZA WENGI KUHUSU KUKAMWATWA KWAKE NA SEMBE HUKO CHINA'' NA MPAKA SASA HIVI BADO HUKUM YAKE HAIJATOLEWA'' YANI TUNAOMBA AU SIJUI NISEME TUNASUBIRI'' MBUTA NANGA'' JE WEWE WAONA BORA NINI HAPA'' MADAWA YA KULEVYA UFANYE HARUSI YAKO YA KUFA HATERS OR UCHANGISHE UFANYE HARUSI YAKO YA KUKANYAGAKANYAGA HATERS'' KAZI KWAKO '' WACHENI MAONI YENU HAPA HAPA'' NOW ENDELEA NA PICHA ''
 HAPA NDIYO JACK MWENYEWE'ALIPOKAMATWA NA MZIGO WAKE ''YANI NI NOMAAA''SIJUI ALIWEZAJE JAMANI ''MIMI KIDONGE CHA DAWA KINANIKINAISHA KIMOJA TU' SASA MADUDE YOTE HAYA''UWIII ''WACHA NIFE MASIKINI MIE,,HATA SIJAONA TAJIRI YOYOTE ANAE ZIKWA NA LIMGOROFA LAKE'' NIPISHEEEEENI NA UMASIKINI WANGU ''SEMBE BEBENI NYIE NA KULENI NYIE''

 MIMI MME WAKE JACK''NAAPA MBELE ZA MUNGU ''ASIPOACHA HIYO BIASHARA YA KUBEBESHWA UNGA BASI NA AKAMATWE ''MBUTA NANGA!! ANYWAY ''HAPA NI JACK KUSHOTO ALIPOKAMATWA NA SEMBE HUKO CHINA NA KULIA NI MME WAKE MPYAAAAA WA SIKU HIYO YA NDOA YAO AKILA KILE KIAPO CHA NDOA ZA HALALI NA ZA MAISHA FOR LIFE YOU KNOW''''
 MPORA HUYOOOOOOO''ALIPENDEZA NA KUFURAHIAJE SASA''
 MR &MRS FUNDIKIRA'' HIVI JAMANI WANA WATOTO ? HEBU TUPENI HABARI ZAIDI ''AU  TANGU AOLEWE ALIKUWA KAZI YAKE NI KUBEBA MIMBA ZA SEMBE'' RUWA MANGI''
 AKIHAKIKISHA KITU NI CHAKEEEE MWENYEWEEEEEEEEEE'' CHEZEA MUKE YAKE FUNDI ''''''''''''''''''''''''
 WAPISHENI JAMANI ..MPORA WETU NA KAKA YETU WA MWAKA 2011 '' HIVI SASA BADO WAPO KWENYE HII NDOA AU VIPI JAMANI ''KWELI NAMUHURUMIA SANA HUYO MREMBO WETU ''KWANI SIJUI TAMAA ZA NINI MSICHANA MZURI MREMBO UNAPOTEA HIVI HIVI ''KWELI USIONE MAZURI UKAYAKIMBILIA YANA MADHARAAAAAA'' KINA DADA /MAMA NA KAKA/BABA FANYENI BIASHARA YA KUINGIZA HELA POLE POLE'' YANI HII BIASHARA NI HARAMU NA INAUWAAA''WACHENI HARAKA SANA''
I LOVE THIS''YANI HARUSI YAKE ILIKUWA FAB SANA'' WAPAMBE WAKE WALIVAA IPASAVYO NA WENGINE WAKICHAFUA HAIHUU' WATAKUTANA NA FLORA LYIMO FASHION POLICE ''YANI KWENYE HARUSI VIYEO VYAKO ULIVYOVITEUWA NDIVYO VINATAKIWA KUFANYA KWELI KWANI WAO NDIYO WATAKAO KUWA WANAZIMULIKA PICHA ZAKO ZA HARUSI NA KUKUMULIKA WEWE VILE VILE''
NA KWA WALE MNAO FIKIRIA KUOWA AU KUOLEWA''USITAKE MAKUU''KIDOGO HATA CHA KUCHANGISHA WACHACHE UWAAMINIAO CHATOSHA KABISA''YANI WEWE HATA KAMA UNAHITAJI MCHANGO WA HARUSI YAKO AU WAKITU CHOCHOTE USIOGOPE KUWAOMBA MARAFIKI ZAKO WA UKWELI''NI BORA KULIKO TAMAA ZA KUBEBESHWA SEMBE/MADAWA YA KULEVYA'' MSIDHUBUTU YANI ONA SASA MWENZENU ANASOTAJE JELA HUKO UGENINI NA KUNYWA SUPU YA MINYOKA'' UWIII'' ALAFU LUGHA SIDHANI ANAELEWA''
 WAJE WAKUAMBIE SIJUI MDUDU GANI NA WEWE SIJUI UJIBU MINYOOO GANI ''MAANA UTAKUWA HATA MINYOO TUMBONI ISHAKUTOKA YOTE '' HIYO MIZINGA YOTE KUIMEZA MEZA AND I DONT THINK NDIYO MARA YA KWANZA ''NI NOMAAAA''MAANA KAMA INAVYOSEMEKANA NI KWAMBA ''MTU HAIBI NA KUSHIKWA ON SIKU YAKE YA KWANZA''
HUIBA SIKU KADHAA THEN ANAKUJA KUKAMWATWA TENA KWA KITU KIDOGO SANA''
HABARI YA MUJINI NDIYO HIYOOO'' HAVE YOUR SAY ''
BORA KUWACHANGISHA WATU KWA HARUSI YAKO AU BORA KUBEBA SEMBE ?UPATE HELA UFANYE KIVYAKO VYAKO''
FLORA LYIMO FASHION POLICE''

7 comments:

  1. bora kuchangisha marafiki kabisa,mbuta nanga'' umeuwaaaaaaaaaaa''ndiyo maana nakupendaga sana Fashion Police wetu' Happy New Year'

    ReplyDelete
  2. mmmm'bora michango'

    ReplyDelete
  3. Bora kuchangisha, lakini da Frola huku bongo mbona kuna harusi nyingi tu za kifahari kama za hawa na ambazo hazina hata michango na unakuta shughuli ya mume ndio kama ya hawa sembe, kama mitaa furani ya blogg ya fasion mume si nae si tajiri wa sembe

    ReplyDelete
  4. Ruwa Mangi! bora mchango....

    ReplyDelete
  5. Jamani mmeona eeee,yani ni bora michango kabisa''na hao wanaobeba sembe wanajijua na kama hawaoni madhara yake basi wakae wakijipanga kivyote vyote hata vifo pia'' mbuta nanga'' again changisheni na fanyeni biashara za kuuza mabegi ,viatu ,vitu vyote vya urembo urembo kwa kina dada.even nguo za watoto na wanaume kwa ujumla'' ikishindikana hata karanga na korosho'' au upike vyakula na kupelekea wauzaji wafanyabiashara kwenye masoko au madukani ,,yani hapa Mjini London kuna Mhindi anapika vyakula na kuvileta mjini anatuuzia sahani £4.00 pound na anatengeneza hela yake yakumtosha kupanda ndege na kwenda India kuwaona ndugu zake na hata kuowa''chezea wenzetu wafanyabiashara za halali weweeee'' so habari ya Mujini ndiyo hiyoo'tena muji mkuu wa Uingereza''

    ReplyDelete
  6. flora mm nakupendaga dada yangu namuomba mungu aniwezeshe nifike level zako kimaisha....aisee ww ni mchagga unaejielewa...mbutaaaa nakupenda sis wa mie

    ReplyDelete
  7. mhhh kweli ivumayo haidumu!!bora michango kwakweliii

    ReplyDelete