KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 4 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ USIIKOSE HII '''HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' WEEK YA TATU'' MWANAMKE KUJIAMINI NA FLORA LYIMO ANAJIAMINIJE''MBUTA NANGA' NAOMBENI MATUSI MAPYA PLEASE!!

 NAFANYA YANGU 'FANYENI YENU JAMANI''' AU HAMNA VIFAAAAAAAA? NAWEZA KUKUPA PIA''BADALA YA KUVIMBA VIDOLE KUNIANDIKENI UPUUZI KWENYE VIBLOGNUKA VYENU NA MITANDAO YOTEE ILONIANDIKA UCHAFU WAO'' THIS IS FOR NYIE WOTE HATERS 'R.I.P. HETER'S WA FLORA LYIMO a.k.a THE ONE AND ONLY  TOP IN TOWN FLORA LYIMO FASHION POLICE' DESIGNER ,TRADER ,PHOTOGRAPHER AND BLOGGER !! HABARI YA MIJI MIKUU NDIYO HIYO '''LOOK SEXY 'FEEL SEXY 'MBUTA NANGA!!


 YOU CAN SAY WHAT YOU WANT ''' NGAAMUO NDAO '' MOKYESUKONYO CHI'INYI PFO'' WACHENI WIVI '' MWILI NI WANGU HATA NIKIWA YOTE MNAYONISEMEA '' SIBADILIKI NA NDIYO NAZIDI KUENGEZEKA'' MTAVIMBAJE VIDOLE ?MAANA THIS IS IT FOR LIFE'' HAHHAHAHAAAA'''IM SEXY AND I KNOW IT''






 NACHEZAJE SASA''UWIIIIIIIII''JAMANI HAKUNA KIZURI KAMA KUKUWEPO HOME ''LOOKING SEXY ,FEELING SEXY AND DO WHAT MAKE YOU FEEL SEXYYYYYYYYYY"
 IN LOVE WITH FLORA LYIMO SEXY PHOTO'S HAHHAHAHAAA''MBUTA NANGA MONOKO LYIMO '' WATAHESABUJE MIGUU YA NYOKA!!!
 WHATTTTTTTTTTT''KYIKYI NDAO ''''''

 MWANAMKE KUJIANI '' NA FLORA LYIMO ANAJIAMINI NA ANAMVUTOOOOO'''''

 JARIBU HII ''NA USIKOSE KUNITUMIA PICHA ZAKO PLEASE''' CHEZEAAAAAAA!!
KAMA NILIVYO WAAHIDINI ''KILA WIKI NITAWAWEKEENI NEW SEXY PHOTO'S OF FLORA LYIMO ''THE TOP IN TOWN KIBOKO YA HATERS'''' AHADI NI DENI SIMNALIJUA HILO EEE'' SASA SINA DENI LA MTU NA SITAKI MADENIIIIIIIIIII''''NAFANYA YANGU NIPENDAYO '''

 DONT YOU WISH ''''''''YES YOU DOOOOOO''YOU DOOOO'YOU DOOOOOOOOYAH!!!

 VUA ZOTE TUPA KULE............BRING THE LADY GAGA MUSIC ONNNNNN  ''' NOW LET'S DANCE BABY '''KAMATAAAAAAAAAAAAAAAA!!!
BORN THIS WAY'' WENYE WIVU KASAGENI CHUPA MNWEEEEEEEE KUDADAMBIVUUUUUUUUUUUUU!!
HABARI YA MIJI MIKUU NDIYO HIYOOO'''
ENJOY THE SONG'' JAMANI NA PANAPONIHUSU PATAMUJE'' 
MAISHA NI YAKO FANYA UPENDAVYO ''ILA USIVUNJE SHERIA UKAENDA KUNUKA JELA'' KAMA HUVUNJI SHERIA NA UNAFANYA YAKO FANYA '''DONT LET HATERS PUT YOU DOWN ''EVER '''HEAR ME MY NYOTA ZANGU'' I LOVE NYIE SO MUCH ''
GOD BLESS NA PAMOJA DAIMA'''Fora Lyimo''

12 comments:

  1. FLORAAAAAAAAAAAAA''''FLORAAAAAAA LYIMOOOOOOOOOOOOOO'''
    HAHAHHAAA''Kweli wewe ni kiboko yao ''HATER wote kimnyaa''kina LEMUTZ ,SINTAH MANGE ''wamekufa au ..mbuta nanga''new post kwenye blog zenu pls...mbona zinawekwa kila wiki na hamdhubutu kupost kwenye viblog vyenu tena.....hahhahahaaa.....chezea Fashion Police weyee''

    ReplyDelete
  2. NDUGU YANGU UNAYEMSIFIA FLORA NA KUSEMA KINA MANGE KIMYA JE UNAMSIFIA KUTOKA ROHONI AU UNAMDANGANYA .ANGALIA MABLOG YANAWATUKANA ETI WATANZANIA WANAJIUZA ULAYA ILA SI KWELI ANAYEJIUZA HAENDI STYLE YA FLORA .FLORA ANAHITAJI PSYKOLOG .SI BURE KUNA MAPUNGUFU ILA MUNGU ATAMSAIDIA

    ReplyDelete
  3. Huyo ndio Mbuta nanga, bwana iga ufe umewafungaje midomo yao Umewapa za uso sasa,Mbuta nanga ndio kiboko yao

    ReplyDelete
  4. kwenda zako na chupi lako la grandma, kikwapa cheusiii! km mwanamke kweli si uvue zoote! huwezi kitu, ati sex wakati unajificha ficha! vuaaa km mwanamke kweli acha longolongoo!

    ReplyDelete
  5. Hii inaitwa funika bovu.....flora wewe ndo SIMBA wa jijizima London hadi Bongo.

    ReplyDelete
  6. Mamaaaaaaaaaaa..yani kweli FLORA LYIMO umeuwa haswaaa''MWANAMKE NIMEKUKUBALI ''wanaokusema na kukuandika ovyo mitandaoni na blog zao WANAWIVU HATARI ''and like you say ''HATERS R.I.P. I AGREE with you ''' fanya yako na wakuache utufurahishe dunia ya leo siyo ile ya zamani yakuvaa magunia'mbuta nanga''na unapenda na pia kutufundisha kama mimi mwanamke kutokujali maneno ya watu yakusema nina sura mbaya na vile vile mimi kibonge'' I LOVE YOU FOR SHOWING KWAMBA MWANAMKE NI KUJIAMINI''NA TO LOOK SEXY AT HOME' SAFI SANA,BLESS YOU Flora Lyimo Fashion Police waukwee SIMBA JIKE LA TANZANIA ULAYA'' HABARI YA MUJINI NDIYO HIYO''KUBALINI JAMANI'''

    ReplyDelete
  7. Kwali I LOVE THIS NEW FROM YOU FLORA LYIMO...EXCITED FOR NEXT WEEK 'I CANT WAIT FOR THE NEW FLORA LYIMO SEXY PHOT'S 'Yani sasa sikosi hii blog yako nikilala na lala nayo nikiamka na amka nayo''' you are my ROLE MODEL''

    ReplyDelete
  8. Sexy Tanzania Dada ever '' yani kweli Flora Lyimo wewe ni kiboko yao''Yesuuuuuuuuuuuuu"

    ReplyDelete
  9. mbona unatuficha baadhi ya vitu, kuwa huru mungu kakuumba mzuri lazima ujivunie

    ReplyDelete
  10. MIMI NASUBIRIA WEEK 4 KWA HAM SANA ..MBUTA NANGA'' YOUR SO SEXY FLORA LYIMO''

    ReplyDelete
  11. MBUTA NANGA''' THANKS MY DEARS...............HABARI YA ULIMWENGU NDIYO HIYOO'' FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME''

    ReplyDelete
  12. msichana shujaa

    ReplyDelete