KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 3 November 2013

BY:FLORA LYIMO~ HOT SEXY PHOTO'S EVER !! BAADA YA FLORA LYIMO KUFUNGA TO BLOG,FACEBOOK AND WHATSAPP FOR A WEEK'' AMERUDI NA JEMBE NI LILE LILE NA LIMENOLEWA KISAWA SAWA ''HERE IS WEEK YA SITA YA HOW TO LOOK SEXY AT HOME 'MBUTA NANGA!!

 SIYO MWENGINE NI YULE YULE FLORA LYIMO FASHION POLICE,BLOGGER,DESIGNER,TRADER AND PHOTOGRAPHER" YANI MPAKA ILE SIKU MTANITUKANA MATUSI MAPYA NDIYO NITAFIKIRIA KUACHA KUWAUWENI NA FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME PHOTO'S'' BILA HIVYO AISEE''SIYO UTANI VIDOLE VITAWAVIMBA HADI KUOZA KABISA''KUDADAMBIVU''

 IPO SIKU NITAACHIA KUYASHIKILIA NA MIKONO AU NA CHOCHOTE KABISA''MBUTA NANGA''MTAKESHAJE KILA SIKU BADALA YA SIKU MOJA KWA WIKI!!




 HAHHAAA'YANI HUYU ALIEPIGA HII SIM ANGEJUA NILIVYOKUWA NA KAZI MUHIM YA KUWAUWA HATERS HAPA 'ASINGEPIGA KABISA''ILA SIM YAKE ILIKUWA YA MUHIM KWANGU PIA''SO NDIYO HIVYO DADA YENU ANAFANYA YAKE NA YAKUWAFUNDISHA MATAIFA YA LOLALA KAMA TANZANIA WAAMKE NA KUYAFANYA YAO ''HASA KAZI ZAKUJIAJIRI ''' NJOONI MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES ' ANYTIME FLORA LYIMO YUPO KWA AJILI YENU KUWASAIDIA ILI NANYI MPENDAO KUJISAIDIA MUWEZE KUJISAIDIA NA VILE VILE KUWASAIDIA NA WENZENU PIA''KAMA NILIVYOWASAIDIENI NYIE''RUWA MANGI!!
 HAPA SITAKI MCHEZO ''NO KUCHEKA NIKUPIGA MAHESABU TU''

 KUNENEPA KUNADILIIIIIIIIII''HAPUNGUI MTU HAPA KABISAA'MBUTA NANGA''NIPENI NYAMA MIFUPA KULENI NYIE'''


































HABARI NDIYO HIYOOOOOOOOO''JAMANI MAMBO YANI BADOOOOOOOOO''TUNAENDELEA NA JEMBE NI LILE LILE''MKULIMA NI YULE YULE''WANUNUZI NDIYI THE TALK OF MUJINI NA WANAOHUUUUU'''KARIBUNI SANA''

1 comment:

  1. hahahahahhahaaaa,nimecheka mpaka nimepaliwa..flora lyimo wewe ni the kiboko yao haki ya mangi..

    ReplyDelete