KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 23 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~2012 FLORA LYIMO ALIVYO WASHIBISHA NA KUWALEWESHA WATU KIJIJINI KWAO MOSHI KILIMANJARO NA KUACHA GUMZO LA FOR LIFE'MBUTA NANGA''THIS TIME MWAKA JANA 'NILIKUWA HOME YOU KNOW KULE KIJIJINI KUSHEREKEA SIKU KUU YA MY BIG SIS YA MIAKA 25 YA UTAWA'' I LOVE HER SO MUCH 'GOD BLESS PENDO LETU LIDUM MILALA AMEN''


 Maandalizi yalikuwa kama unavyoona hapa at Flora Lyimo Kijijini Home'' yani I'm so Proud of Me and my Family 'nikiimanisha .Ndugu zangu wote ambao tumezaliwa na Mama na Baba Mmoja'' I love them so much''Nikifilisika ni wao wamenifilisi ,Nikitajirika ni wao wamenitajirisha'' You know you dont need to give anyone money of anything 'but the Prayers are the Best GIFT to give to anyone'' and that is What i get from tmy Family and From many people '' I AM SO BLESSED AND SPECIAL FOR SURE''
 Hapa Ilikuwa kesho yake baada ya Party kumalizika watu bado wanaendelea for siku tatu mfululizo'' sijui hapa watu wanachekeshwa na nini hivi 'naona Mbege zilikuwa zinafanya kazi yake''hahahhaa'wakinisikia nitanunua makreti kumi na mbili bila kupiga mahesabu 'mbuta nanga''

 And here she is''my Super Sister na Rafiki asokuwa na Mfano wake kwangu '' (Left ) Sr Maria Caritas' na huyo ndie Sista mwenzake ambae ndiyo alie pewa huko Parokeani kuja kumsindikiza na kuhakikisha yupo salama ''asiporudi na yeye asirudi 'Ruwa Mangi '' 

 Dada wa London akifungua Champagne 'yani Flora Lyimo anajiaminije''Jamani mbele za hao Masista na Mapadri wote basi nilikuwa na wasi wasi what ifffffffffffff''you know vitu kama hivi sijawahi kufanya'was my fast time and I did it FAB''' Raha mwanzo Mwisho 'thank you Munggu wetu ulotuwezesha tukaweza kufanya yetu tulivyopanga'na uzidi kutuwezesha 'Amen''
 Yesssssssssssssssssssss''Cheers Everyone and Merry Christmas'''




 Watoto wakiyarudi 'yani Dada yetu huyoooooooo Sr ..anawapendaje ''Hapa kuna Mtoto wa Wadogo zangu wakike wa wili na Mmoja wa Mdogo wangu wa Kiume'' wapo Wawili ila mwezake sijui alikuwa wapi''kakosa kunaswa na camera akiyarudi ''
 Chezea yeye na Mama yake Mkubwa ambae ndiyo Sr aliyetimiza miaka 25 yautawa au niseme ya Usista'' 
 Na huyo ndiyo Teddy 'Mjukuu wetu wa kwanza wa Kike'' yani hapana Chezea yeyeee''
 Linda Mjukuu wetu Mwingine'' Ambae Mimi ni Mama yao Mdogo '' I just Love theme so much''
 So Kind ''Jamani Ruth my Friend 'We Familia ya Lyimo 'we love you so much 'yani asante kwa maua haya na pia asante sana for your Love and Big Support '' Yani I miss you vibayaaaaaaa''


 Mwaiona Cake ya Kizungu eeee'' na Ya Kichagga ipo lazima yani ''

 Cake ya Kichagga hii hapa''jamani inanogeshaje sasa''hapa natamani nitafune my Laptop''




 Cake ya Kanisa ..yani I love it ''kila kitu kilikuwa powaaaaaa''tena FAB'''



 Dada lao la London ''Flora Lyimo ndiyo huyooo'Full kuchoka''

 TAMUUUUUUUUUUUU''JAMANI I MISS HOME SO MUCH..HADI VICHOZIIIIIIIIII''
 My Kaka yangu Mdogo na wa Mwisho na My Mdogo wangu wa Mwisho akiwa na Mme wake ambao tarehe hii 12/12/2012 ''walisherekea na wao sikukuu yao ya kukuwepo kwenye ndoa miaka minne'' so today also this Month Dec..12/12/2013 HAPPY  5th WEDDING ANNIVERSARY WATU WANGU 'GOD BLESS NYIE MDUM MILELE NA NDOA YENU ''AMEN''
 Shemeji yetu wa Ukwee akituambia anavyo mpenda mdogo wetu na atakavyo zidi kumpenda hadi Kifo '' so Lovely ''ROMANTIC''



 MEZA YA WAKUBWA ..MAPADRI 'YANI WALIKUWA WANANICHEKESHAJE ''



 HAHHAHAHHAAA'KAMA KAWA YAKE..FLORA LYIMO AKIYARUDI NA CHUPA YA POMBE KICHWANI ''Jaribuuuuuuuuu'Kuiga ni bure kabisa''Mbuta Nanga!!



UTUNDU WA MASISTA ''MBUTA NANGA'' HAHAHHHAAA'WHY NOT ''
YANI JAMANI HIZO NDIZO BAADHI YA PICHA ZA HII SHUGHULI KWA WALE AMABO WALIKUWA HAWAJAZIONA SASA MMEZIONA'' NYUMBANI KWA FLORA LYIMO KIJIJINI KWAO MOSHI KILIMANJARO NDIPO ALIKOKULIA KWA KIPINDI CHA MIAKA KUMI NA TANO '' PROUD TO BE FLORA LYIMO MCHAGGA ULAYA FROM MOSHI KILIMANJARO '
WACHA NIWATAKIENI MERRY CHRISTMAS ALL''' BE BLESS ALWAYS''
FLORA LYIMO BLOG''

No comments:

Post a Comment