KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 26 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~ ALBUM(2)THIS IS THE SUPER STARS AND FRIEND'S WA UKWEE 'WAKISHEREKEA CHRISTMAS EVE 2013 PAMOJA AT FLORA LYIMO LONDON HOME '


 MPISHI WA UGALI LEO '' YANI KUSONGA UGALI SIYO KAZI RAHISI JAMANI '

 UGALI HUTOKANA NA MAHINDI ''MMEYAONA HAPO JUU EEEE' CHEZEA JIKONI KWA MCHAGGA -ULAYA'' LAZIMA KUWE KIBONGO BONGO''
 MY SUPER HANIIIIIIIIIIIII IN THE HOUSE NAE ALIWAJIBIKA KWA MAPISHI'

 THE SUPER STAR WA BONGO MOVIE 'DA NUUUUUU' IN THE HOUSE NAE ALIWAJIBIKAJE KUPIKA'' YANI TEAM MAKAVU LIVE TUNAJIAMINI SANAAAAAA''


 MWANAMKE MAPISHI ETI EEE'' JIFUNZENI KUWAJIBIKA JIKONI KUWAPIKIENI WAPENZI /WAUME ZENU BADALA YA MAHAUSI GELI NA HAUSI BOI''' HAHHAA'KISWABONGO ZAIDI '' WAPAKULIE KWA MAPISHI YENU NA SIYO YA WAFANYAKAZI ''MBUTA NANGA!!

 I LOVE MY JIKONI JUST SUPER PERFECT '' ILA NAHAMA SOON KWENYE NYUMBA YA CHINI NA YENYE SHAMBA LA KULIMA MAUWA NA MBOGA ZA MAJANI ''RUWA MANGI' NA PENDA SANA UKULIMA ,UFUGAJI ,BIASHARA NA BILA KUSAHAU KUFANYA YANGU YA UKWEE HASA KUMPAKULIA MPENZI/MME KWA MAPISHI YANGU '' MWANAMKE KUJIAMINI NA MME KUMUITA AKAITIKA..ABEEEEEEEE'''MAMA SHILOLE HEBU NJOO WATINGISHIE KIUNO NA MGUU MMOJA'' HAHAHAA'I JUST HAVE TO SAY THAT ..MAANA I LOVE OUR GIRL ANATUWAKILISHA IPASAVYO '' AND YES SHE WAS HERE WITH ME ON 24.12.2013 HOW BLESSING MY LONDON HOME IS'''' FULL WITH SUPER STARS NA MARAFIKI WA UKWEE'' ALWAYS TO LOVE AND BE LOVED'' HUU NDIO UFUNGUO WA KUISHI MAISHA YAKO HAPA DUNIANI KWA FURAHA TELE TELE'' PENDA NA UPENDWE '
 KAMA KAWA YAKE''JEMBE LILE LILEEE''FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME SNAP'S AREA''

 HAPO KWAKEEEEEEEEEE''SHILOLE ANAKUAMBIA CHEZEA'FLORA LYIMO ANAKUAMBIA'MBUTA NANGA!!
 SUPER DATIVA IN THE HOUSE''AND YES IN XMAS SPIRIT''LOOKING GOOD''


 MTAJUAJE BILA KUONA NA KUSOMA''MBUTA NANGA!!





AT LAST '''I HAVE TO WEAR IT FOR SHUGHULI YAKE NILIYOISHONESHEA HII TARTAN AKA KIMASAI ZAIDI 'KIKAPTULA SUITS DESIGNS BY:FLORA LYIMO '

 HERE SHE IS THE SHISHIIIIIIIII BEIBEEEE IN FLORA LYIMO FASHION POLICE LONDON HOME''THANKS TO OUR SUPER TANZANIA EVENTS ORGANIZER ANAE FANYA KWELI HASA KUONYESHA HATERS 'THAT THEY WILL NEVER WIN'' DIDA KATIKATI NA SUPER MALKIA WA MAUNO BILA MIFUPA SHILOLE KULIA NA BILA KUMSAHAU OUR SUPER KAKA''JINA NA  KAZI YAKE TUMEHIFADHI 'TUTAWAAMBIENI AT OUR NEXT ALBUM''

 ENDELEA KUTIZAMA PICHA KWANI ZINAJIELEZEA ZENYEWE NA KWA KILA LUGHA''

 HOW LOVELY '' LOVE YOU MY SHILOLE'' SIMNAJUA TENA KUPENDA MTU ''I AM HER BIG FAN 'YANI NAPENDA SANA ANAVYOJIAMINI NA KUPAMBANA NA HATERS'' SINTAH UPO HAPOOO''WEWE ENDELEA KUMFULIA ZARI AKA THE BOSS LADY SHUPI ''HIYO PIA NI BAHATI YAKO NA SASA BAHATI ZA WENZIO USIZITIE NUKSI BIBIEEEEE'' HABARI UTAISOMA AU KUSOMEWA'' NA HII SAFARI YA SHILOLE HAISHII HAPA UK ''SHE IS IN HER MAUNO BILA MIFUPA WORLD TOUR '' SO KAA PEMBENI TUPISHEEEEEEEEEEEEEEEEE''MBUTA NANGA'' LOVE AND DON'T HATE  ..YOU MY TANZANIAN'S !!
 MERRY CHRISTMAS TO THE HATER SINTAH AND ALL THE HATERS KWA UJUMLA '' SUPER STAR 'S SHILOLE AND FLORA LYIMO 'WISHING YOU A HAPPY ONE EVER '' UJUMBE''SINTAH WACHA KUTILIA WENZAKO NUKSI KWENYE BIASHARA ZAO AND ALL YOU TANZANIAN'S KWA UJUMLA JIFUNZENI KUPENDA ,KUSHIRIKIANA ,KUFANYA YENU NA KUJIAMINI '' IN THAT WAY TUTALIJENGA TAIFA LETU LA TANZANIA KWA UMOJA NA UPENDO NA KUISIMAMISHA KWENYE MISTARI ISYO YUMBA NA MIONGONI MWA MATAIFA YAE YENYE MATAWI YA JUU''KAMA UK -UINGEREZA'' HEBU FIKIRIA DAR >KUWA KAMA LONDON ' SI HIYO NI POWA SANA EEEE'' YES IT CAN BE JUST LIKE LONDON 'BUT ONLY IF WE STOP HATE AND LOVE LIKE HAWA WOTE UNAOWAONA HAPA KWENYE HII ALBUM NA WENGINE WENGI AMBAO NI MARAFIKI WA UKWEE WA FLORA LYIMO AU NISEME WETU ''WANAJIJUA AND HAO NDIYO NAMBA MOJA KUWAJIBIKA KUIWAKILISHA NA KUIJENGA NCHI YETU TANZANIA !!



 MWALI HAUJENGWI KWA MATOFALI '' KULENI MPATE NGUVU YA KUWAKILISHA TANZANIA MY SUPER FRIENDS NA WATANZANIA WA UKWEE''








HEHEHEEYAAAAA''TUNAINGIZA BONGO MOVIE 'MBUTA NANGA!! TO BE OUT IN 2014'CHEZEAAA'' MASTAR WANAWAKAJE KAMA NYOTA ZA KARIBU SANA NA MWEZI' YOU JUST HAVE TO SEE IT ''YOU JUST HAVE'''
 KUSEMA KWELI TULI ENJOY 'SANAAAA MY SUPER CHRISTMAS 2013 WITH SUPER STARS AND BAADHI YA MY  FRIENDS WA UKWEE'WENGINE HAWAPO HAPA AND I MISS THEM SO MUCH'''
 SUPER STAR WA BONGO MOVIE DA NUUUU'' MTAJUAJE KAZI ZAKE SIYO KUIGIZA PEKE YAKE''








 SUPER STARS AND TANZANIANS WA UKWEE''BILA KUSAHAU TEAM MAKAVU LIVE TUNAJIAMINIJE''





 TIME TO GO 'FLORA LYIMO FASHION POLICE 'AKIELEKEA KWENYE SHOW YA AT &SHILOLE'' KIKAZI ZAKE ZAIDI''IN FULL CHRISTMAS SPIRIT!!NDIYO MAANA YAKE ON THIS XMAS EVE OF 2013''' MERRY CHRISTMAS MY DEARS!!


HABARI YA MUJINI HAPA MUJI MKUU WA UINGEREZA LONDON NDO HIYOO'' NOW FOLLOW THIS BLOG'IKIWA BADO ILI USIPITWE FOR THE NEXT ALBUM''
HAVE A FAB BOXING DAY ALL!!
FLORA LYIMO ''

No comments:

Post a Comment