KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 23 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~ (ALBUM 2) CHRISTMAS 2013 IS COMING '' AND HERE IS OUR WEEK TWELVE OF FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME'(ALBUM2) HOT KAMA KAWA NA JEMBE NI LILE LIIIIIII!!











 YANI HAYA NI MAZOEZI MAKALIIIIIIII''HEBU JARIBU ALAFU UNITUMIE NA PICHA KABISA KABISA TUONE''HOW YOU DID IT LIKE FLORA LYIMO''

 UKITAKA WAVIPATE VYA NYUMA SHARTI UINAME MPAKA CHINI UKIWEZA''

 HAHAHHAHHAAA'' I JUST LOVE THIS PHOTO ZAIDI YA NYINGINE HAPA''
 HAPO KWAKEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE'''YANI KINYIMBO KINAINGIA KOTE KOTE'


 KINYIMBO KINANOGAAAAAAAA'''HUKU FLORA LYIMO AKIFANYA YAKE''

 HOT KAMA KAWA ,BILA HIVI MTASOMAJE SASA'' ALAFU NA HIVI NI MAZOEZI YAKE FLORA LYIMO ''MBUTA NANGA!!


 NAUGHTY OF NICE? HAPO KWAKEEEEEEEEEEEEEE'''


HABARI NDIYO HIYOOO'YANI IS LIKE HATA HUJAONA CHUPI EEE''MBUTA  NANGA'' WHERE IS MY..........ALL I WANT FOR CHRISTMAS IS YOU MY AFRICAN KING WA UKWEE''
YANI I CANT WAIT '' ANYWAY MY FANS ''SI MNAJUA KAMA KAWA MMENISAIDIA KUWAANGAMIZA WALE HATERS WANGU NA WENYE VIBLOGNUKA VYAO ''EEEE'' NA WAKOME KUINGILIA KWENYE NJIA ZANGU YANI UKITAKA KUZIFUATA NYAYO ZA FLORA LYIMO NA UZIFUATE KWA ADABU NA TENA UKIWEZA KIMNYA KIMNYAAA'
MBUTA NANGA'NDIYO THE TOP TALK OF MUJINI '' AND THE ONLY ONE WHO SHOW ALL TANZANIAN HOW HATERS SHOULD BE KILL'S '' KILL THEM BY GIVING THEM WHAT THEY HATE ABOUT YOU '' YANI WAPAKULIE MPAKA NA KWENYE NGUO WA MWAGILIE KABISA''RUWA MANGI ''
UJUMBE KAMA HUU SASA NDIO UNAO NIFANYA NIZIDI KUFANYA YANGU NA PIA KUJUA KWAMBA I AM SO BLESSED AND SPECIAL ''
SOMA KUTOKA KWA MDAU''ZIPO NYINGI KAMA HII NIKIZIANDIKA HAPA HAPATATOSHA''
MDAU>Dada Flora nimefurahia kuchat na wewe Flora ujue nn''umenifundisha kujiamini yan nmekupenda bure,Yan nmeamini kwenye maisha fanya yako na usitake kumfurahisha mtu manak binadamu hawana wema vha muhmu kwa sasa natumia formula ya maana ,mbuta nanga'ckali mtu nafanya nachopenda na kuchukulia poa maneno au matuc coz hayanipunguzii kitu ,manake wewe unavyotake easy ndio unavyofanya tukupende zaidi forever mama mbuta nanga n have nice time dear''
FROM FLORA LYIMO BLOG aka FASHION POLICE BLOG AND FL DESIGNS&TRADES'
WE WISHING YOU A MERRY CHRISTMAS AND A VERY HAPPY NEW YEAR''
THANK YOU EVER SO MUCH FOR YOUR LOVE AND SUPPORT''
WITH ALL MY LOVE''
FLORA LYIMO

1 comment:

  1. just FAB Flora Lyimo '' MERRY CHRISTMAS AND A HAPPY NEW YEAR 2014 ' nakuadimia kinoma ' you are my role model keep it up'

    ReplyDelete