KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 23 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~ HABARI YA MUJINI NDIYO HIYOOOOOOOO''MBUTA NANGA!!

 Flora Lyimo Fashion Police: my dears 'mwenye macho haambiwi tizama '' wewe endelea kutizama na kusoma uhakikishe umenisoma''
                           !!LOVE AND DREAM BIG!!



Nimegundua katika hii Dunia hakuna kizuri kama kufanya yako na kuweza kufanya ndicho kitu cha muhim sana Mwenyezi Mungu alichokujalia au atakachokujalia''kuweza kufanya yako na kufanikiwa'' Hata siku moja usikubali kabisa kuangushwa na pembe za Ngo'mbe 'Mwenye bucha haogopi Nyama''
Enjoy your last day kabla ya kuzaliwa kwake Bwana wetu Yesu Kristu'' 
MERRY CHRISTMAS MY DEARS'
WITH LOVE ALWAYS "
FLORA LYIMO BLOG

No comments:

Post a Comment