KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 11 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~HII NI KWA WATANZANIA WOTE HASA WALE MLIOPO HUKO NYUMBANI WALALA HOI NA MCHOMWAO NA JUA KALI NA KUTUKANA WATU OVYO KWA KUFANYA YAO ''THIS IS FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME''LEO TUPO NA VICHUPI NJE KABISA'TENA MJI MKUU WA UINGEREZA LONDON ''

FLORA LYIMO FASHION POLICE 'HOW TO LOOK SEXY AT HOME''  SEXY AND SHE KNOWS IT'SO MY DEARS WATANZANIA WENZANGU LOOK AT ME''IM NOT SCARED OF MATUSI YENU TENA YA ZAMANI AMBAYO YASHAPITWA NA WAKATI '
NA IKIWA MNA MAPYA BRING THEM ON''MBUTA NANGA!!

SASA HAWA KINA DADA NI WAPO NJE WANATEMBEA TEMBEA HADI HATA NJE YA  DUKA LANGU MJINI LONDON MJI MKUU WA UINGEREZA OXFORD STREET -MTAA WA MAHELA'' MCHANA KWEUPEEEEEEEE''
NA ANGALIENI VILE WANAVYOWATOA WATANZANIA USHAMBA'HASA WALE WALIOKO KULE HOME BONGO TANZANIA YOTE ' YANI MMEKAANGIKA SANA NA JUA MY DEARS''NA BILA KUACHA USHAMBA WENU WAKUTOKUJIFUNZA MAPYA NA KUPANDA JUU NA WENYE MATAWI YA JUU BASI MTAZIDI KUKAANGWA NA JUA MPAKA MFE ''
NAWASHANGAA SANA KWA KUMTUKANA FLORA LLYIMO MIMATUSI KILA MITANDAO 'KISA PICHA ZAKE KAWEKA MWENYEWE KWENYE BLOG YAKE NA KAPIGA NA CHUPI AKITANGAZA BIASHARA ZAKE''NA KUDAI NIZA UCHI ''SASA HAWA HAPA MNAWEZA KUNIAMBIA HII LONDON YA MALKIA ELEZABETH QUEEN WA UINGEREZA ANGEKUBALI WAPIGWE PICHA HIZI NA KUTEMBEA MJINI ?TENA MJI MKUU LONDON ?HIVI MNASIKIA LONDON MKAZANI NI DAR ? AU HATA MJI WOWOTE TANZANIA ? NEVER HAVE ANY WAKUWEZA KUUPITA HATA KUUFIKIA LONDON ''AISEE TUTASUBIRIA SANAA,HASA KWA MWENDO HUU WAKUCHUKIANA NA KUWEKEANA MAFITINA NA MAWIVU BINAUSI ''WE WILL NEVER HATA NUSA KABISA'' NIAMBIENI MIE AMMBAE LONDON NAILALIA ,NAILIA,NAIPAKULIA,NAIPIKIA,NAIFANYIA KILA KITU ''RUWA MANGI ''
YANI HAPA NA NYUMBANI KWA MALKIA UNATEMBEA DAKIKA KUMI UMEFIKA MLANGONI KWAKE''HEBU NIAMBIENI NYIE WALALA HOI WATANZANIA MSOPENDA KUONA MAENDELEO YA WENZENU 'JE YA NCHI YETU TANZANIA MTAYAONAJE ? SISI NDIYO WENYE KUIFANYA NCHI YETU TANZANIA IENDELEE NA PIA KUIWAKILISHA ''TUPO MAJUU NA TUNAWEZA KUWEKESHA NYUMBANI NA PIA KUWAFIKIRIENI NA SIYO NDUGU TU ''BALI NA WALE WASOJIWEZA ''KWA MFANO MUONENI MANGE KIMAMBI ''LEO NIMEMTAJA HAPA KWA SABABU SIPENDI KUMUONGELEA AU NISINGEPENDA MTU AONGELEWE KWA MABAYA YAKE TU''BALI HATA MAZURI YAKE''' SO SHE TAKE HER TIME AND THINK OF THOSE WATOTO WASOKUWA NA UWEZO HUKO NYUMBANI NA WENGINE WENGI KINA FLAVIANA MATATA YANI NIKIANZA KUWATAJA HAPA WALIOPO MAJUU NA WANAOWAKUMBUKENI HUKO NYUMBANI HAPATATOSHA''SO SHIKENI ADABU ZENU NA MUTUWACHE TUFANYE YETU ''HASA FLORA LYIMO MUMUWACHE ALALEEEEEEEE''' YANI MUMKOME KABISA''
HABARI YA MUJI MKUU WA UINGEREZA LONDON -MTAA WA MAHELA NDIYO HUOO''JAMANI NA KARIBUNI TO SHOP AT *FL DESIGNS&TRADES* OXFORD STREET LONDON 'WHATSAPP +44 7787471024 KARIBU'
NA KUMBUKENI  MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES  UPO KWA AJILI YA WATANZANIA WOTE WENYE KUJIAMINI NA KUAMINIKA NA PIA WENYE KUTAKA KUPANDA MATAWI YA JUU KIBIASHARA NA KUJIAJIRI ZAIDI'' 

 FLORA LYIMO FASHION POLICE 'MTANZANIA -UK PEKEE ASOOGOPA KUFANYA KWELI NA ANAEPENDA KUISIMAMISHA NCHI YAKE KWENYE MISTARI YA WANAOWEZA''TUNAWEZA ''YES WE CAN''
 YES I CAN'''''''''''''''FLORA LYIMO NA MAPOZI YAKE YA HOW TO LOOK SEXY AT HOME''
WHAT DO YOU KNOW ABOUT BRA''? HEBU TUAMBIE NA SISI TUJUE AMBAO KILA SIKU TUNAVAA SIDIRIA NA KUBAKIA KAMA AMBAE HATUJAZIVAA AU KAMA AMBAE TUMEKODISHA KWA MAMA AU NDUGU ZETU AU HATA RAFIKIZ'' YOU NEED TO KNOW WHAT IS YOUR BRA CUP SIZE KWANZA'' NA UNAVAA NGUO YA MATIRIO GANI NA MTINDO GANI ? NA JE UNATAKA IONEKANE?KAMA WALE WANAOVAA SEE -THROUGH TOPS OR DRESS'' AND ALSO MAKE SURE HAIJAKUBANA''SO USISHINDE UKISHINDWA KUPUMUA NA MWISHO WA SIKU UTAJISABABISHIA UGONJWA WA KUWASHWA MATITI'' NA VILE VILE UKIWA UMESHINDA NYUMBANI NI VIZURI USIVAE SIDIRIA KWA MUDA MREFU''
SO NINAKUSHAURINI MSIVAE SIDIRIA AT HOME'' YAACHIENI MATITI YENU NAYO YAPATE UHURU WAKE'' MBUTA NANGA!!

1 comment:

  1. Hahahhaa 'Mbuta nanga kweli wewe ndo mwenye Dunia haswaaaa'the Queen of All wabongo wote and the talk of mujini' i cant wait for the intaviu yako na Mboni Mwasimba''sipati pichaaaaaaaaa''baeleze baeleze hawakufaham kabisa.

    ReplyDelete