KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 9 December 2013

BY:FLORA LYIMO~CONGRATULATIONS MR FARAJI'' BEST EVENTS ORGANIZER 2013 AWARDS' JE KUNA MTU YOYOTE UNAEJUA AU UNAE MUAMINIA DESERVES FLFP AWARDS OF 2013 ? TUMA MAJINA YAKE NA ALICHOKIFANYA WHATSAPP +44 7787471024 OR EMAIL:flo1974@btinternet.com

 WANAO FANYAGA KWELI 'YANI WANAFANYA KAMA WALIVYOSEMA' HII PICHA NI YA JUZI JUMAMOSI 7/12/2013 AT TANZANIAN INDEPENDENCE CELEBRATIONS IN UK 'AMBAYO ILIANDALIWA NA MR FARAJI PICHANI HAPA' WAKIWA NA FLORA LYIMO FASHION POLICE MWENYEWE' SHE WAS THERE TO CELEBRATE WITH OTHER TANZANIANS IN UK PAMOJA NA KUMPA BIG SUPPORT 'KWANI KWA KWELI KAMA MNAVYOJUA AU MLIVYOKUWA MNAZISIKIA ZILE EVENTS NYINGI ZIKIWA NI ZA NDOTO NA ZA KIZUSHI  SIKU MOJA NA HII ILIYOANDALIWA ON TAREHE SABA MWEZI WA KUMI NA MBILI 'AMBAPO KILA MWAKA HUWA TUNASHEREKEA HAPA UK 'BASI KWA SABABU AMBAZO MR FARAJI ANAZIJUA YEYE MWENYEWE NA WENZAKE AMBAO PIA NI WENYE KUANDAA EVENTS 'ILIKUWA NI VURUGU TUPU'' HADI WATU WENI WALIKUWA WAMESHAKATA TAMAA NA KUGOMA KUTOKA 'HUKU WENGINE WAKISUBIRIA TUENDE NA KUFIKA MLANGONI ONLY TO FIND MILANGO IMEFUNGWA (TENA) KAMA MWAKA JANA IKIWA MNAKUMBUKA'' BUT THANKS TO MR FARAJI HAPA PICHANI KWA KUWEZA KUIFANYA IKAFANYIKA TENA (FREE?)KUINGIA YANI SIJUI IMEKUWAJE MPAKA IKAWA FREE'' BUT PEOPLE LIKE MY SELF NA WENZANGU TEAM MAKAVU LIVE NILIOKUWA NAO 'TULI HAVE FAB NIGHT'S NA KUJISIKIA SO PROUD OF TANZANIA NA PROUD OF OUR SUPER KAKA NA MTANZANIA ALISI AMBAE ANAIPENDA NCHI YAKE TANZANIA KUPITA MAELEZO NA MFANYA BIASHARA ZA HALALI JUST LIKE DADA YAKE (KIUTANZANIA)FLORA LYIMO' ALSO IN HERE WITH MR FARAJI ON PICHA ZA PAMOJA'' NA SIYO KWENYE SHUGHULI MOJA TU NIMEKWENDA NA KUMKUTA'' NIMEHUGHURIA EVENTS NYINGI SANA ZA WATANZANIA HAPA UK NA HUWA NAMKUTA YEYE NDIE ANAZIONGOZA AU NISEMA ORGANIZE NA HUWA HAKOSI KUPIGA PICHA NA WATU NA BILA KUSAHAU KUFURAHISHA WATU KWA KUCHEZA KWAKE TENA UWANJANI YEYE UKUMBI WOTE UNAKUWA MACHO KWAKE TU'' SO TODAY KAMA MNAVYOJUA NDIYO SIKU YENYEWE YA SHEREHE ALOIFANYA IKAFANYIKA NA WATANZANIA TO ENJOY IS TODAY AND ALSO TODAY NIKAONA HE DESERVES FLORA LYIMO FASHION POLICE BEST EVENTS ORGANIZER OF 2013'' NA IKIWA KUNA MWINGINE PIA NAOMBA MNITUMIE MAJINA YAO '' NIKIIMANISHA FOR ANYTHING UNACHOONA MTU KAFANYA MWAKA HUU NA ANA DESERVES AWARDS IN THE WAY OF KUWAPONGEZA NA VILE VILE KUONYESHA WATU KWAMBA WANAWEZA NA PIA IKIWA WANAWAHITAJI KWA SHUGHULI KAMA MR FARAJI 'TUNAMUITAJI KWA SHUGHULI HII YA EVENTS ZA WATANZANIA UK '' KAMA VILE UHURU ,MUUNGANO NA NYINGINE AMBAZO ZINAFAA KUIWAKILISHA NCHI YETU HAPA UK '' WE JUST NEED TO KNOW KWAMBA MR FARAJI ANAFAA KUWA YEYE NDIE ATAKAE PEWA HIYO KAZI '' TUNAMUAMINI NA WENGI MNAJUA HILO ''AU KAMA KUNA MPINZANI WAKE JAMANI TUMA MAJINA YAO HAPA HAPA'' NI VIZURI TUWAFAHAM NA TUSIYUMBISHWE YUMBISHWE NA WALE WANAO OTA NDOTO ZAO NA KUJA KUTUZANGAZIA EVENTS AMBAZO KWA WENGI NA HASA KWA FLORA LYIMO IS JUST WEST OF TIME AND MONEY '' SO MNAMKUBALI MR FARAJI BEST EVENTS ORGANIZER ? WACHA MAONI YAKO HAPA HAPA PIA'' BE BLESS AND GOD BLESS TANZANIA NA WATU WAKE.RUWA MANGI!!
 MR FARAJI 'AKITUONYESHA HOW HE DO IT'' YANI HAKUNA KUJA KWENYE SHUGHULI KULALIA MEZA''AMKENI NA KULISAKATA RUMBA MPAKA MAJOGOO YA WEKE HUKU MABATA YA KINUNA''CHEZEA BORN TO MAKE PEOPLE HAPPY WEEYEEEEE'
HABARI YA MUJINI NDIYO HIYOO!!
 MR FARAJI AKIWA NA MPORA WETU '' SAFI SANA MY DEARS LIFE IS ABOUT KUFANYA YENU AND BE HAPPY ALWAYS!!

 MAMBO YA DOUBLE CAMERA!!
 THE HAPPY TANZANIA UK -DADA NA KAKA WANAOFANYA KWELI KIUTANZANIA ZAIDI'' WE ARE SO PROUD OF OUR TANZANIA AND TUNASEMA 'HAPPY TANGANYIKA INDEPENDENCE DAY ALL ''POPOTE PALE MLIPO JAMANI KUMBUKENI TUMETOKEA WAPI NA SIYO TUNAKOKWENDA'' TUNAKOKWENDA HAKUJULIKANI WE ONLY KNOW NA TUNATAKIWA KUZINGATIA ZAIDI TULIKOTOKA'AND WHAT CAN WE DO BETTER FOR OUR TANZANIA AND ITS PEOPLE'' HASA TULIOPO HUKU MAJUU'' TUNAYO NAFASI KUBWA SANA YAKUWEZA KUIGA WENZETU WANAVYOFANYA KWELI ''NA KUKUMBUKA KWAMBA HAWAFANYI KWELI KWA MATUSI NA KUONEANA WIVU WA MAENDELEO '' WANAFANYA KWELI KWA KUSHIRIKIANA NA BILA KUOGOPA KUSEMA KWELI '' SASA BASI FLORA LYIMO YEYE NI MTANZANIA ALISI AMBAE ANAPENDA KUSEMA KWELI ,NA ANAEPENDA KUFANYA KWELI NA HASA KWA WATANZANIA WENZAKE'' HASA KUWEKEZA KWETU ZINGATIENI HILO SANA'' UKIPATA £20 'TUMA KUMI NYUMBANI WEKA BENK AU MSAIDIE MWENZIO KULE NYUMBANI ILI NAE AWEZE KUJIMUDU HASA KIBIASHARA ZAIDI'' BIASHARA ZA KUJIAJIRI MIMI MWENYEWE NAONA NDIZO ZINALIPA KULIKO ZA KUAJIRIWA'' UNAWEZA KUWA NA LAKI MOJA NA KILA MWEZI UKAWA UNAJIKUTA UNA LAKI MBILI ''NA HAPO HUDAIWI KODI YA NYUMBA WALA KULIPA MKOPO WOWOTE ULIOKOPA'' KAMA UNAHITAJI KUFUNDISHWA KUISHI MJINI KIUJANJA KWA KUWAJUA WAJANJA NA WENYE HELA ZA MIJINI WASILIANA NA FLORA LYIMO ''SIMNAJUA JINSI YAKUMPATA EEEE'' YANI YEYE HATA UKI GOOGLE FLORA LYIMO 'KILA KITU KIPO WAZI '' YEYE ANAISHI MAISHA YA UWAZI NA UKWELI MTUPU'' NA BILA KUSAHAU YEYE HAFUNIKI MAMBOVU 'ANAYAFUNUA FUNUA KWA KWENDA MBELE''MBUTA NANGA!!
 WE ARE HAPPY TANZANIANS -UK IN LONDON AND WE KNOWS IT''PAMOJA DAIMA MBEE!!
FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO ''
WISHING YOU ALL TANZANIA POPOTE PALE MLIPO ''HAPPY TANGANYIKA aka TANZANIA INDEPENDENCE DAY '9/12/2013 ''GOD BLESS TANZANIA NA WATU WAKE POPOTE PALE WALIPO ''NA KUWABARIKI WA WEZE KUPENDANA NA KUSHIRIKIANA KWA KILA JAMBO HASA KUIWAKILISHA NCHI YETU TANZANIA ZAIDI'' AMEN'
FLORA LYIMO BLOG!!

No comments:

Post a Comment