KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 12 January 2014

BY:FLORA LYIMO 'MBUTA NANGA''' HAHAHHAHHAAA'' KWA MARA YA KWANZA WILLIAM MALECELA aka LE MUTZ KAMPATA MBURULA WA MAVAAZI WAKUMSHINDA'' YANI BORA LEMUTZ KUMLIKO HUYO 12 YEARS OF SLAVE NOMINATED ''DIRECTOR''' AIBUUUU''




Support team: 12 Years a Slave director Steve McQueen attended the event in support of his star Lupita
Mburula ni Mburula tu''kama siyo wa Akili basi wa MAVAAZI ''Hebu muoneni huyo ndie nani tena?? wa (kushoto )Uwiii''Huyu Mkaka Mweusi wetu na Ngozi Alisi ya Mwaafrica anaitwa Steve McQueen 'ambaye anaetingisha Kule kwa wenzetu wa ma'Super Movie's kwa Film yake ya 12 Years A Slave' YEYE NDIYO DIRECTOR '' Help me everyone ''WHAT ON MENTAL DESIGNS IS HE WEARING ? Yani nimebakia na Muwaza William Malecela on (Right )aka LE MUTZ akiwa na Wema Sepetu hapo'' alafu nilipo walinganisha nikapata jibu fasta fasta''mazeee''Heri Mburula wetu Lemutz japo leo kamshinda Huyo DIRECTOR MZIMA'' NA AKILI ZAKE ZA FAB FILM'' YANI AMEVAA NINI HICHI ''HAHHAHHAHAA'nimecheka kwa nguvu mpaka na machozi yakanitoka ya kuchekaaaaaa''Hahahhahhahaa''Duuu''kweli VITUKO VYA MWAKA 2014 KWA WEUSI WETU ''AIBUJE''' NEXT NA WAWEKEENI NA ZA MDADA AMBAE NAE WAMECHEZA PAMOJA KWENYE HII FILM'' NI AIBU NA VITUKOOOO'' MBUTA NANGA!!
Support team: 12 Years a Slave director Steve McQueen attended the event in support of his star Lupita
HAHHAHAAI NINGEPENDA KUMJUA HUYU DESIGNER WA HII NJIWA TROUSER ''AISEEE''HAHHAAA'KAMA GUNIA LA KUKOBOLEA MAHINDI '' YANI ALIKUWA ANAWAZA NINI ? NA HIVI HAKUNA MTU WAKUMSTUA 'THIS IS WRONG TO WEAR AT THE RED CARPET  EVEN POPOTE'' NEVER WEAR BLACK AND NAVY PAMOJA''ALAFU NA HIYO PINK SIJUI ANATUONYESHA MISTARI IPI YEYE KASIMAMA'' BUT IS OK THE PINK AND THE NAVY ''I DONT MIND THAT'' IS JUST THE EVERYTHING TOGETHER 'HASA HIYO SURUALI '' AISEEE''' HAHHAHAHAA'BADO NACHEKA VIBAYA SANA'' I NEVER SEE THE WORSE MENTAL DESIGNS IN A PERSON LIKE HIM'' YANI  MY DEARS''AVOID KABISA'' MBONA KUNA MAVAAZI KIBAO AROUND YA WATU WANENE IKIWA NDIYO UNENE SHIDA? I THINK I SHOULD START DESIGNS CLOTH FOR OVER SIZES PEOPLE'' AND MAKE SURE ARE TO BE GIVEN FOR FREE TO STAR WITH'' ONLY IF I GOT THEIR MONEY THOUGH!! HABARI NDIYO HIYOOO''AIBUUUUUUUU'' HUKU NI KUJIAIBISHA NOTHING KINGINE'' 
NANYI NYOTA ZANGU SEMENI YENU '' 
WHAT YOU THINK OF WHAT STEVE McQUEEN IS WEARING HERE'' ATTENDED THE PRE-GOLDEN GLOBES PARTY FOR DUJOUR MAGAZINES'' YESTERDAY'' 
*Flora Lyimo Fashion Police Blog*

1 comment:

  1. Hhahahhahahhahhahahahhahahahaaaa''nimecheka mpaka nikawaamsha wanangu 'Flora Lyimo wewe ni kiboko yani unayaweza mama wa Kichagga'' kiruuuuuuuuuuuuuu''

    ReplyDelete