KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 12 January 2014

BY:FLORA LYIMO ~ TODAY IS MY DDF SUPER MAMA AND SISTER IN THE WORLDS BIRTHDAY'' AND HERE IS YOUR CHANCE TO GET TO KNOW HER AND IF IS ANYTHING EVER HAPPEN TO ME YOU CAN ALWAYS GO TO HER '' HATA CARD YANGU YA BANK ANAYO MWAMBIE AKUPE MY PASSWORD ''MBUTA NANGA!!


 DEDICATING HUU WIMBO TO YOU TODAY OF YOUR SPECIAL DAY MY DDF IN THE WORLD 'RHODA KUSILA'' JUST SO YOU KNOW 'KWA SHIDA AU KWA RAHA''YOU CAN ALWAYS COUNT ON ME''YANI KWANGU JUA YOUR IN 100% FOR BAD AND GOOD TIME''
WACHAMWANDIKO UENDELEEE'' LEO NAWACHAPIENIJE'' LUGHA 'MBUTA NANGA''
MY DDF RHODA KUSILA (Left) WITH BIRTHDAY GIRL FLORA LYIMO AKITESA'' TODAY IS ZAM YAKE UMA YA MLISHO WA CAKE HII NA MGEUZIA LEO '' SHE IS JUST THE SPECIAL SIS AND A DAM DAM FRIEND EVER '' AND I'M SO LUCKY TO HAVE HER''
HAPPY BIRTHDAY MY PRETTY RHODA 'NAKUPENDAJE 'HADI NALIAAAAAAAAAAA''SOB SOB WISH  I WAS THERE WITH YOU RIGHT NOW'' BUT I CANT WAIT TO PARTY HARD WITH YOU SOON KAMA KAWA YETU ''FULL KUJIACHIA''MAISHA NI YA WAPENDANAO WA UKWELI WALIMWENGU EEE'' NA MUTUWACHENI TUENDELEEEEEEEE KUPENDANAAA!!
 WACHENI SHOW IENDELEEEEEEEEEEEEEEE''
 THE BEST DDF IN THE WORLDS '' MAPENZI TELE TELE'' RUWA MANGI''CHEERS WITH LOVE ALWAYS''
 HIVI NDIVYO TUNAFANYAGA''JUST FLORA LYIMO &RHODA KUSILA''

 HAPA CHEZEA HAWA KABISA..THE BEST OF ALL TANZANIAN IN UK ''TUNAJIAMINIJE SASA'' BADO HAMJAONA MAMBO YETU YA MWAKA HUU 2014 YET'' TUWACHENI TUENDELEE KUPENDANAAAAAAAAA''

 HERE WAS AT MY DDF RHODAS HOME'' IT WAS BIRTHDAY YA MWANAE KIPENZI '' AND THIS IS HOW WE DO IT ''KWENYE MBEGE''

 HAPO KWAKEEEEEEEEEE''CHEZEA FLORA LYIMO FASHION POLICE IN THE HOUSE''
 HAPPY BIRTHDAY MY DDF ''LEO NI SIKU YAKO YA KUTESA ''TENAUSIENDE JOB ''WEWE LALA THEN AMKA ,KULA KUNYWA ,LALA ,KULA KUNYWA MPAKA WAKATI WAKUFANYA KWELI NA DUNIA KUSHUHUDIA SOON ''I CANT WAIT'' LOVE YOU SO MUCH ''BE BLESS ALWAYS''
 HAPA RHODA AKIMSAIDI HER DDF FLORA LYIMO KUYAPANDA MATAWI YA SUPER DESIGNERS IN THE WORLD''SO IF I GO UP ''SHE WILL TOO'' AND THATS IS HOW WE DO IT''THE SUPER BEST FRIENDS IN THE WORLDS''FLORA LYIMO & RHODA KUSILA''

 FOR GOOD TIME AND FOR BAD TIME'' WE ARE ALWAYS THERE FOR EACH OTHER ''AND THAT IS WHAT BEST FRIENDS ARE FOR...........I LOVE YOU ''I WILL NEVER STOP LOVING YOU MY DDF RHODA KUSILA'''
 HAPA NI NYUMBANI KWA KAKA YAKE RHODA IN DAR '' LAST YEAR 2013 OUR HOME HOLIDAY FROM UK PAMOJA'' WE CANT WAIT TO BE BACK SOON ''RUWA MANGI''
 TUKIJIANDAA KUTOKA 'HERE WAS OUR HOME HOLIDAY IN DAR '' WHERE WE STAY ''AND WHEN I WENT IN DAR HAPA NDIPO NILIPOSHUKIA AND NOT KWA YULE MBURULA WILLIAM LEMUTZ'' HANA KWAKE HE WISH ANGEKUWA NA KWAKE KAMA HAPA'' CHEZEA WENYE MANYUMBA YA MAANA DAR 'HAWASEMI WALA KUWAKUTA WAKIJILAMBISHA LAMBISHA KWENYE VIBLOGNUKA KAMA KILE CHA KWAKE'' ETI ALINIPOKEA DAR SIKUWA NA PAKWENDA''NYOOOO''HEBU ATIZAME HAPA ALAFU AONE JINSI ALIVYO MBURULA''HAKUNA KIZURI KAMA USHAIDI ''NA MSIAMINI MANENO YAKUAMBIWA..MTU UKIMKATALIA URAFIKI HASA MWANAUME 'HASIRA NDIZO HUENDA KUZIMALIZIA MITANDAONI KUKUSEMA VIBAYA'' JUST KWASABABU UMEMPIGA CHINI'' HAHHAHAA'' LEMUTZ ULAYA-LONDON UTAISIKIA KWENYE FLORA LYIMO BLOG LAKINI HUIKANYAGI WALA KUINUSA NG'O'' SAMAHANINI MY NYOTA ZANGU ''TUENDELEEEEEEEE NA PICHA'' MJINGA YULE NISHAMPOTEZEAAAA''
 THE TOTOZ ZISIZOKWISHA MAUTAMU '' HAPO KWAOOOOOOOO''
 WE SEXY AND WE KNOW IT ''

THE PLACE THAT WILLIAM aka LEMUTZ WISH TO HAVE ''YANI ANGEKUWA NA HUU MJENGO AKINIAMBIA NINI TENA JAMANI '' MTU ANAKAA KWA BABA MZEE MZIMA OVYO HANA CHAKE NA KUFUKUZWA MAREKANI ''ANATAKA FLORA ALIE SHUKA FRESH KUTOKA MAJUU UK -LONDON AMUOWE ILI AJE UK..SASA NIKAMKATALIA TANGU HIYO SIKU NDIYO IKAWA CHUKI ''I DONT DO UJINGA HUO MY DEAR''NIKIPENDA NAPENDA NA ROHO YANGU INAAMUA MAPENZI HADI WATU MUOWANE NI HUWA YA UKWELI NA SIYO YAKUTAFUTA PESA,MALI AU CHOCHOTE''BALI MAPENZI YA UKWELI ''AND THAT IS WHY HAD LEO NDIPO NIMEMZIMIKIA MY AFRICAN KING WA UKWELI'WHICH ALSO THAT DEPENDS ON HIM'' HOW HE LOVE ME AND AKINIULIZA TUOWANE ANYDAY ANYTIME ANYPLACE 'WHAY NOT? MAANA NAJUA NISHAMPENDA KWA MOYO WANGU WOTE''YANI MOYO WANGU UNAVUJA DAM YA PENZI LAKE''AND THATS IS THE HABARI YA MUJINI'' TENA MUJI MKUU WA UINGEREZA'LONDON '' YOU KNOW LONDON THE ONLY MJI MKUU WA MAHELA YA HALALI IN THE WORLD''RUWA MANGI''
WE CANT WAIT TO CHOMA NYAMA HAPA''LAST TIME HATUKUWA NA MUDA YANI WE WERE SO BUSY ''KINOMAAA''
HAPA 'UNACHOMA NYAMA NA HUKU MNAPIGA MBIZI  SWIMMING POOL..RAHAJE SASA'' WE CANT WAIT TO BE BACK OUR HAPPY FRIENDS AND FAMILY IN TANZANIA'' TUZIDI KUOMBEANA UZIMA AMEN''
HABARI NDIYO HIYOOO''PICHA ZINASEMAJE LUGHA ZOTE'' HAPA FLORA LYIMO NA MTOTO WA MY SUPER DDF RHOD KUSILA''THE SUPER MAMA IN THE WORLDS'' MWAKA JANA DECEMBER '' WAS JUST A FAB HOME HOLIDAY EVER''

 

MY SPECIAL FRIEND aka DDF RHODA KUSILA'' HAPPY BIRTHDAY  KIPENZI ''
On this -Your Special day 'I just want you to know You're A Friend I can depend on. You are such fun to be around ,and your SPECIAL Gift of Friendship and the nice's gift found..You are A Friend who Always cheers me if I ever feel low,and You grow more and more Important as the Year come and go.You are A Friend who Share's My Happiness my Thoughts and Memories .TOO''You are A Friend who's ever thoughtful and  I'm so Lucky to have you '' My Rhoda Kusila'' I think I say it ALL'' I LOVE YOU SO MUCH 'ENJOY YOUR DAY AND SEE YOU SOON ''
LOVE YOU ALWAYS 'FLORA LYIMO XOXOXOX''

2 comments:

  1. Pics nzuri Hun Thanks a lot,crying reading it'thanks Hun luv u more'

    ReplyDelete
  2. Happy Birthday Rhoda'' Jamani I wish I was your DDF Flora Lyimo''unavyojua kufanya kweli jamani hadi raha..natuwawacheni mpendaneeee'mbuta nanga!!

    ReplyDelete