KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 10 January 2014

BY:FLORA LYIMO~ MBUTA NANGA!! MWANAMKE KUJIAMINI NA HUYO NDIE ANAESEMA HAKUNA MWENYE ''BIG BUM '' KAMA YEYE 'JE UNALAKUMPINGA!!

HABARI YA ULIMWENGU NDIYO HIYOOO''' MWANAMKE KUJIAMINI NA KUWA HURU KUFANYA APENDAVYO''
 MWANAMKE MAPISHI 'SASA MWAMUONA ANAVYOFANYA YAKE,MKE MWEMA ANAEJUA KUPIKA NA SIYO ANAEJUA KUFUGA KUCHA NA KUWAHI KWENYE BLOGS TO COMMENTS KI-ANONYMOUS '' HABARI NDIYO HII''JIFUNZE KUPIKA BADALA YA KUJIFUNZA KUWEKA COMMENTS ZA KIMAJIVU KUTUKANA WATU''
 CHEZEA YEYE''MWENGINE KAMA YUPO NA TUNAMTAKA AJITOKEZEEEEEEE''
HAYA WANDUGU IJUMAA NJEMA NDIYO HIII HAPA TUSHAIJALIWA JUWA LINAWAKA ULAYA NA YOUR TOP IN TOWN FLORA LYIMO 'KAKULETEA MDADA ANAEJIAMINI KWELI KWELI NA TUMEMKUBALI KWELI KWELI ''WEWE JE ? WACHA MAONI YAKO AU TUMA PICHA ZAKO IKIWA UNAMPINGA KWA flo1974@btinternet.com

No comments:

Post a Comment