KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 4 January 2014

IT WAS SUNDAY 29-12-2013 JUMAPILI YA MWISHO YA MWAKA HUU'' AND HAPA NI FLORA LYIMO AKIWA KANISANI KUOMBA MUNGU NA KUMPA MTOTO YESU ZAWADI'' I'M SO BLESSED AND SPECIAL' RUWA MANGI AIKA MBEE!!

 FLORA LYIMO MWENYEWE NA MUNGGU WAKE''YANI ITS NICE WAKATI MISA IMEKWISHA UWE PEKE YAKO NA KUMFIKIRIA MUNGU PEKE YAKO NA KUWEZA KUYAFANYA YAKO MBELE ZAKE NA MBLE YA KANISA'' MUNGU NI MWEMA SANA NA ANASIRI KUBWA SANA KATIKA MAISHA YETU SISI BINADAM'' HASA ANAPOKUWEPO NA SISI POPOTE PALE TULIPO NA BILA YETU SISI KUJIGUSA NAE WALA KUMSIKIA KISHINDO CHAKE 'YANI KIMOYO MOYO '' YUPO NDANI ZA ROHO ZETU 'SO KAENI MKIJUA KILA UFANYACHO ANAONA NA UNAPODANGANYA 'HUMDANGANYI MTU YOYOTE UNAJIDANGANYA MWENEYEWE MAANA MUNGU YUPO ANAONA'' SO USIDANGANYE NA WALA USIIBE NA CHA MUHIM '' TIMIZA AMRI KUMI ZA MUNGU'' AMEN''

 ZAWADI YA MTOTO YESU KUTOKA KWA FLORA LYIMO '' YANI NAFANYAGA YANGU VILE MALAIKA WANGU WANAVYONITUMA PAMOJA NA MAMA YANGU BIKIRA MARIA'' EEEE YESU WANGU NIKUSHUKURU VIPI KWA YOTE UNAYONITENDEA ? HATA SINA CHAKUWEZA KUKUPA ZAIDI YA IMANI YANGU '' NA NAAMINI UNANIONA NA KUNILINDA POPOTE PALE NIENDAPO NA UZIDI KUNILINDA 'AMEN''












 NADHANI PICHA ZINAJIELEZEA YOTE'' TUMSIFU MAMA BIKIRA MARIA MAMA WA MUNGU ''ATUOMBEE KWA MWANAE ILI ATUSAMEHE MAKOSA YETU NA KUTUBARIKI NA VILE VILE KUTUPA BARAKA ULIMWENGUNI TUISHI KWA AMANI KAMA NDUGU WA MOJA'' BABA NA MAMA MMOJA'' AMEN ''

SO SO LOVELY ''YANI NILIKUWA HAPA KANISANI NA KUKUMBUKA TULIPOKUWA TUNAKWENDA MISA ZA USIKU KULE MOSHI NA KUFUKUZWA NA PADRI PAMOJA NA WACHUNGAJI WA KANISANI 'KWANI MISA YA USIKU ZILIKUWA HAZIRUHUSIWI WATOTO ''BASI TUKAWA TUNAIBA NGUO ZA WAZAZI WETU NA KUZIVAA ETI TUONEKANE KAMA NI WATU WAZIMA''BASI WANAKUMULIKA TOCHI ''ALAFU UJUE UNALO ''UNACHAPWA MPAKA UTAKOMA KABISA KURUDIA TENA MWAKANI'' MBUTA NANGA'' KWELI UDOGO TABU SANA'' I DID WISH SO MUCH NIWE MKUBWA NIINGIE MJINI KUFANYA YANGU ''AND I DID AND STILL DOING YANGU ''GOD IS GREAT 'I'M JUST SO PROUD OF MYSELF ''THE THINGS THAT I DO TO NDUGU ZANGU ,MARAFIKI NA HATA WATU NISOWAJUA KABISA' THAT TO ME IS BLESSING AND NOTHING ELSE '' NA NITAENDELEA HIVYO HIVYO PALE AMBAPO NITAWEZA SITOACHA KUFANYA ''
AMEN 'MY DEARS AGAIN ''HAPPY NEW YEAR AND ASANTENI KWA URAFIKI WENU MWEMA NA TUENDELEENI NAO HIVYO HIVYO''
FLORA LYIMO !!

No comments:

Post a Comment