KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 28 February 2014

BY FLORA LYIMO ~ BREAKING NEWS '' THE SUPER STAR OF DIDAS ENTERTAINMENT TV' DIDAS FACION TURABI PICHANI 'AWAPAKA MAFUTA YA KUKU HATERS ZAKE ADHARANI KWEKUNDUU'' MBUTA NANGA!!


Pichani ndiyo Dida's Facion Turabi the Star herself 'dressing in Flora Lyimo Desings&Trades' If you like that dress she is wearing you can whatsapp +447787471024 also come in Green White and Red''
Jamani napenda kuchukua fursa hii kwanza kutoa shukran zangu za dhati kwa wale wote mnao nipa support na kama kuna jambo nimewakwaza naomba mnisamehe, najua mna mapenzi makubwa kwangu na ndo mana mnaacha shughuli zenu kuja kuni support. Mimi ni mwanadamu na nina mapungufu, na nnapo kosea msi ni judge naomba mnirekebishe kwa upendo, mnajua na mnaelewa napitia kipindi kigumu, mimi ni mti wenye matunda naelewa sasa ni muda wangu wa kupigwa mawe. Ila naomba muelewe kuwa Nawapenda, nawathamini na na waheshimu sana. Na waahidi kuwaletea mambo mazuri zaidi, nimejitambua mimi ni nani na kwa nini natafutwa na haters, kwani sio mimi wakwanza kupitia hii mitihani na sito mpa mtu nafasi ya kuni destroy. I worked so hard to be where I am today na nyie ndio mlio nafanya nifike hapa nilipo kwa mapenzi yenu. I won't let you down. Thank you all and be blessed always for your continuity support.

Flora Lyimo say> HABARI NDIYO HIYOO'JAMANI KAMA KUNA WATANZANIA NAOWAFAHAM HAPA UK WENYE KUFANYA KWELI KAMA DIDA BASI NAWEZA NIKAKUHAKIKISHIENI HAKUNA KABISA HASA UPANDE WA KINA DADA/MAMA' KWA KUTULETEA WASANII WETU NA KUHAKIKISHA WATU TUNAFURAHI KABISA''NADHANI JUZI JUZI MLIMUONA IN TANZANIA AKITURUSHIA VIONJO VYA KAZI ZAKE'NA ALIPORUDI NI KAZINI MOJA KWA MOJA NA SASA MSHAONA ANAVYOFANYA KAZI BILA KULALA'' HASA PIA KUUNGANA NA WENZAKE WENYEWE KUFANYA KWELI MR AYOUBU MZEE NA WENGINE AMBAO YEYE ANAWAFAHAM MWENYEWE' KUHAKIKISHA PIA WAFANYA BIASHARA WADOGO KAMA FLORA LYIMO HAPA UK -LONDON WAMEJISIKIA KWAMBA WAPO WATANZANIA AMBAO WANA AMINI UMOJA NI NGUVU NA UTENGANO NI UDHAIFU'' Yani kwa kweli I  CAN SAY 'WATANZANIA TUIGENI DADA NA NDUGU YETU DIDA HAPA''NA WALE HATERS WAKE JUENI SASA NI MWENDO WA KWENDA MBELE NA HAKUNA KURUDI NYUMA,YANI MNAYOYAONA SASA HIVI NI VIONJO TU''MAMBO BADOO''DIDA MY DARLING JUA FLORA LYIMO SHE WILL BE RIGHT THERE TO SUPPORT YOU BIG TIME'' STAY BLESS ALWAYS''

Flora Lyimo Fashion Police Blog'

1 comment:

  1. na wamuwache hawana jipya hao haters pumbavu..me I love the way you support her miss FLORA LYIMO.

    ReplyDelete