KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 18 February 2014

BY FLORA LYIMO ~ DIMPOZ APEWA THE ONE OF THE BEST SEX POSITION EVER'' LIVE ON STAGE'JIONEE MWENYEWE''MBUTA NANGA!!

 Mnaona mapenzi haya''sasa ukimfanyia your Love one mapenzi moto moto ndo haya sasa'' tena hapa Dada yetu aamua kutuonyesha live'' wengine hani hapa haachiki mtu wewe'' mbuta nanga'' you know what Dimpoz was saying '' Oh know 'angalia usije niharibia mbegu zangu 'walahii nikirudi Bongo naweza kurudi bila mbegu zangu ''yani kiukweli hapo simchezo ana bahati Kunenepa kuna Dili ' angekuwa Mwembamba hapa sijui ingekuwaje'' maana lazima mifupa ingemtoboaaa'' anyway i only saying what is true'' kuna wanawake wembamba hadi unawahurumia''na ni vizuri mwanaume akiwa mwembamba lakini mwanamke ikiwa siyo wa ugonjwa aisee''kuleni kwa wingi ''kunenepa kuna diliiii''mbuta nanga!! tushaambiwa Mwanamke Nyama''
Hapo sasa ''hapo kwaooooooooo''wasoyajua mapenzi sasa jifunzeni 'hii ni moja wapo ambayo unatakiwa kuwa unaijua na siyo unakuwa  na ile moja style ya kawaida ambayo hata mnyama haifanyi'' hahhahaaa'bado nacheka maana hii ilikuwa ni moja ya zote sijawahi kuona live on stage'' na kwa bahati mbaya sikuwa na ile kamera yangu kubwa amabyo haicheleweshi mambo ''niliyokuwa nayo ni ile ndogo na yakawaida sasa hiyo huwa inachelewa sana kunasa watu na mambo hot hot you know huwa huwezi kusema watu wayarudie'' only happen mara moja tena fasta fasta '' habari ndo hiyoo''jaribu this at home or upendavyo with your love one'' alafu uje kuniambia au nitumia picha at flo1974@btintert.com
Mrusha habari Flora Lyimo Fashion Police Blog

No comments:

Post a Comment