KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 9 February 2014

BY FLORA LYIMO : KUTESA KWA ZAM NA LEO NI ZAM YAKE MY ONE AND ONLY SUPER STAR WA BONGO MOVIE NA MY SIS aka MY SHOSTITAMU 'I LOVE HER SO MUCH YANI KWA YULE RAFIKI NILOMKOSA NIKAMPATA YEYE''I'M SO GLAD ALIONDOKA NA HUYO KUINGIA KWENYE DAM YANGU ''

 The Best Replace Best Friend of Flora Lyimo aka my Shostitamu and Super Star wa Bongo Movie Da'Nusrat Sentawa 'yani huyu ndiyo Mmoja wapo wa marafiki zangu Fresh alonipa Mungu baada ya wale Marafiki wanafiki zangu wa zamani walichuja hadi kuishia kabisa'' Thanks God for my Shostitamu huyu apa anae kutizama right now''can you see the look of her Beautiful Eyes yani macho yake yanaona na kusema mengi sana na akilia na mimi nalia akicheka na mimi na cheka akiniambia ninyamaze na mimi na nymaza ,nikimuambia anyamaze nae ananyamaza yani she is more like me'' I love her so much and she love me too''so be careful of what you may do to her maana you will be doing it to me too'' na tutakukomeshaje''we are TEAM MAKAVU LIVE' tunakuambia kweli na kama utakunywa kwa maji au soda hiyo ni shauri lako 'sie tushakuambieni'' anyway 'the point is you need to know all this maana today is her Big day ''Her Birthday '' now naomba dakika zako mbili tu'' just wish her all the Good thing to come to her way please'wacha wivu wewe''JUST DO IT'' MBUTA NANGA!!


 WE ARE IN LOVE 'GOD BLESS URAFIKI WETU UDUM MILELE AMEN'' DA' NUSRAT & DA'FLORA'

 Kusema ukweli USITUKANYAGE''maana one of us will nyonga wewe na kamba ya Katani''mbuta nanga'
 say what ? yah just take a look of us and you will know what we are telling you right now'' We are like dadas from Mama mmoja na Baba mmoja'' Its a Best Gift God can ever give you 'to just met a Friend in Facebook na kukutana na kujuana vizuri na mwisho kabisa kuanza kulia na kufurahi pamoja'' THAT IS US RIGHT NOW ''
NOW LETS US SING TOGETHER PLEASE'
HAPPY BIRTHDAY TO YOU ,HAPPY BIRTHDAY TO YOU ,HAPPY BIRTHDAY DEAY DA'NUSRAT ,HAPPY BIRTHDAY TO YOU '''
MWAAAAAHHHHHHHHHH'' LOTS OF LOVE FROM FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG'
XOXOX NAKUPENDAAAAAAAA''

No comments:

Post a Comment